con gái set up bể thủy sinh đầu tay tặng mẹ iêu dịp tết!

Thảo luận trong 'Bể ( Hồ) mới của thành viên - xin ý kiến' bắt đầu bởi arowaheo, 14/1/12.

1. arowaheo

arowaheo New Member

Thích đã nhận:
    0
    bể 1mx35x60 các bác ạ!
    Lần đầu tiên em post bài trên diễn đàn có gì sai sót mong các bác thông cảm!
    Em rất vui khi lần đầu đc tự mình trồng và bố trí cây! Em bể iêu quý của em mới đc 2 ngày còn thiếu một số cây vì em chưa tìm đc, các bác góp ý giúp em mấy cái cây lèo tèo ở bên phải k biết nên trồng thêm gì ạ? đây là ảnh hôm qua, ảnh hôm nay em chưa chụp đc, hôm nay em trồng thêm 2 cây, một số cây cũ đã bắt đầu quang hợp đều, thấy mấy cây đỏ đỏ thở ra bong bóng khí em mừng lắm ạ! Mẹ em thấy cái bể em làm xem chừng cũng thích tuy k biết về thủy sinh!
    Cuối cùng cảm ơn các tiền bối đã ghé qua nghía vô bài của em!

2. arowaheo

arowaheo New Member

Thích đã nhận:
    0
    :( k hiện ảnh, các tiền bối ơi làm sao để đóng topic post lại đc?

3. TaiTuong

TaiTuong Thương nhân

Thích đã nhận:
    963
    xem lại cách post ảnh ko đưa đg dẫ lên sẽ có a nào đó post dùm cho.....chúc bạn có bể ăn tết

4. Dungnv

Dungnv Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,478
    Ko có link ảnh nên bó tay ko post lên hộ dc :)

5. teranosarus

teranosarus Well-Known Member

Thích đã nhận:
    74
    Đầu tiên bạn phải chụp ảnh bể mình post lên 1 trang web chuyên để up ảnh ví dụ như http://photobucket.com/ sau đó khi post bài bạn bấm vào nút up ảnh nó sẽ đưa ô để bạn chèn đường link ảnh của bạn vào và bấm nút ok thôi :D nếu nó không hiện ít ra nó có đường link ảnh của bạn hiện lên trên này sẽ có nhiều người vào up hộ bạn ví dụ như "chuyên gia" Dungnv ở trên :p

Last edited: 15/1/12