Cu gáy đá Q12

Thảo luận trong 'Chim cu gáy mồi - cu gáy đấu.' bắt đầu bởi chichchoecau, 9/9/12.

1. chichchoecau

chichchoecau Guest

Xin chào toàn thể các anh em box cu, hôm nay đi dự sn hội cu ABV SG về, chichchoecau thấy rất vui, vui vì có thêm nhiều bạn mới, vui vì buổi giao lưu ấm cúng và đậm tình anh em, vui vì có chiếc áo làm kỉ niệm....:applause::applause::applause: nói chung là cám ơn ban tổ chức hội gáy ABV rất nhiều. Tuy nhiên cũng có 1 chút buồn vì ko có được sản phẩm đấu giá nào mang về.
    Trong lúc vui buồn lẫn lộn ấy, trên đường về, trong hơi men ngây ngất, em có làm 1 bài thơ rất hay ... nhưng giờ quên mất rồi =))
    Cũng tại đúng lúc thi hứng lên cao thì ông anh gọi điện, nói là có chú mồi đất thổ bầu đang muốn nhập khẩu thủ đô. Thế là Q12 thẳng tiến.
    Số là ông anh nghĩ đi nghĩ lại thế nào lại thấy có họ hàng xa bên Thái Lan =))=))=)), thế là nổi hứng tập đánh trần, vậy là tiện thể mang võ sỹ Son Đồng đi thử bản lĩnh của chú thổ bầu luôn
    Hiệp 1, Son Đồng Vs Thổ Bầu (quay bằng E72 nên chất lượng hơi cùi, bác nào đã dùng loại này cũng biết mic và loa dở đến mức nào, đợi khi nào trúng số, em sẽ cho nó nghỉ hữu, sắm con 2 sim 2 sóng hình rõ tiếng to phục vụ các bác cho tiện...vẫn còn hơi men Bầu Đá nên viết hơi dài dòng, các bác thông cảm)
    [video=youtube;od3TpUHv6qk]http://www.youtube.com/watch?v=od3TpUHv6qk[/video]
    Các bác xem em nó về thủ đô có hợp lý ko ạ
    Chưa thỏa mãn, em Son Đồng tiếp tục hiệp 2 với em mồi cây, em mồi cây khá hung bạo sấn sổ chọc đá, nhưng kinh nghiệm đứng đất cùi bắp nên vỗ cánh bay mất b-(
    [video=youtube;pgGYZBEVrgI]http://www.youtube.com/watch?v=pgGYZBEVrgI[/video]
    Bác nào thấy hay thanks em cái nha, chúc các bác vui vẻ !

2. centimet

centimet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,566
    clip hay chất lượng , văn vẻ dể đi vào lòng người nhé tiên sinh , tiên sinh mà say chắc Cent đã ngủ hẳn ở bàn tiệc mất!

Tiếc là do thất lạc trên đường đi nên không cùng tiên sinh thưởng thức được , tiếc thay , tiếc thay!

cung kính
    Centimet

3. chichchoecau

chichchoecau Guest

Đường sài Gòn ngày thường thẳng mà sao lúc ấy loằng ngoằng khó đi cụ nhể, đến nỗi đi cũng mà cũng lạc nhau hehe

4. centimet

centimet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,566
    Thế rồi tiên sinh có mang em nó về Thủ Đô không?

Cung kính
    Centimet

PHIOMON thích bài này.
  5. nguyenmanhtuyen

nguyenmanhtuyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    979
    clip hay cảm ơn chú nhé. hy vọng em này sẽ có cơ hội BẮC chiến.

---------- Bài viết thêm vào lúc 04:20 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 04:17 PM ----------

em son đồng đó đã BẮC chiến hơn 1 năm và chiến công của em nó cũng đáng nể lắm đấy, những đệ tử của nó đều có số má trên giang hồ, hy vọng Bác ẤN và nó sẽ kết duyên được với nhau và tiếp tục những chuyến chinh phạt đất nam bộ

PHIOMON thích bài này.