Cu mồi là tài sản hay là chi phí?

Thảo luận trong 'Nơi thành viên chia sẻ kinh nghiệm' bắt đầu bởi CuMoiSaiGon, 9/6/15.

1. CuMoiSaiGon

CuMoiSaiGon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    780
    Khi mơ hồ về nhận thức này khiến cuộc chơi trở lên bí bách. Trên quan điẻm cá nhân thì nó là chi phí, khi bị người ta quy đổi thì nó là tài sản!
    Theo em khi nhận thức trên quan điểm kinh tế: nó là chi phí. Cuộc chơi sẽ nhẹ nhàng đi rát nhiều. Mình nên xác định chơi là mất.
    Đừng để mấy thằng xỏ lá, quăng bom: trả con Chim mấy chục triệu mà tưởng thật
    Cu mồi rất giản dị
    Nhưng cũng rất thú vi.
    Em vẫn thấy có người bỏ ra vài chục tr Mua cu mồi với tâm huyết.

2. vietdamme

vietdamme Well-Known Member

Thích đã nhận:
    268
    Ko choi ko biet noi ko hieu.khi choi roi moi thay tinb cam cua chu va vat
    Nuoi nhu the nao.neu nguoi ta thich con moi nao phai mua cho bang duoc.do moi gou la dảm
    Bac oi.tien co the ki ra dc .nhung con moi hay kho tim ra.theo em thi cung ko phai la tai san hay kinh
    te gi.magiong nhu nguoi ban dong hanh vay.moi thu vui nao co the bo dc.nhun choi cu moi la ko bao gio bo dc...than chuc suc khoe cac bac

3. chiben

chiben Well-Known Member

Thích đã nhận:
    259
    đam mê...yêu cái đẹp...còn nhiều thứ nó đem lại...tóm lại là ta tự ngu haha...chỉ khi tỉnh ra nó là con vật nhưng có nhiều thứ ta phải học hỏi và tôn trọng...từ đó ta mới thấy con người ta còn phải yêu quý nhau hơn nữa....đó là cái giá mà bao người mua nhưng dại dột vứt bỏ.thân