Cũ người mới ta ???

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi King_Rofi, 24/3/07.

1. King_Rofi

King_Rofi Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình mới mua 1 chú khoảng gần 2 ngón tay, ai có con này đã trưởng thành cho chút kinh nghiệm đi các bạn ui, cảm ơn nhiều
    King_Rofi

2. DÉNOJILL

DÉNOJILL Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    nếu em đoán ko lầm thì nó là superem châu , bạn mua ở trương công định phải ko????

3. nguoinuoica

nguoinuoica Member

Thích đã nhận:
    0
    ui, con này hình như có miếng vá trên vay lưng thì phải, vậy có thể 80% là cá mái đó, nhưng đừng lo, có thể cá của bạn sẽ ở trong 20% đó, có thể cá của bạn là cá đực

4. Aquamarie 001

Aquamarie 001 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Há chả phải đây là 1 em trong giòng la hán khỉ gió nổi tiếng cách đây 1 năm không?Nhìn cá rất có triễn vọng làm hoa hậu...!!!:D

5. Kimmaluu1811

Kimmaluu1811 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    Nếu mình đoán ko lầm thì đây thuộc dòng RS hoặc supreme chưa lột hoàn toàn. Cá được bao nhiêu rồi bạn ? bạn mua nó ở đâu vậy ? giá bao nhiêu ? Mình chưa thấy chỗ nào bán cá bột thuộc dòng này hết.........

6. King_Rofi

King_Rofi Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình ở Đà Nẵng, mua ở Lê Lợi, con này tưởng là mái, nhưng ko phải vì bộ phận sinh dục của nó thòi xuống 1 xíu cái ống màu trẵng giống như con cá đực lớn của mình nên mình mới yên tâm mua, giá cá ở Đn khá cao so với TPHCM, nên các bạn chơi cá của ĐN chịu thiệt thòi hơn nhiều, nhất là các thiết bị cũng khó kiếm hàng như ý, connayf giờ mới bắt đầu lột được 1 xíu, mình cũng rất hy vọng ở nó, vì mình ngắn, nhanh nhẹn (tuy có hơi mập). AE nào có SR châu lớn thì post ảnh lên cho mình tham khảo với, cảm ơn nhiều
    King_Rofi

7. hungdang227

hungdang227 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Mình thik nhất dòng cá này nhưng chả bít chỗ nào ở thành phố có bán con cỡ 2 ngón tay..........

8. haiminh_nguyen

haiminh_nguyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    57
    To King Rofi :con này là Supreme đó bạn ah, cá này khi lớn nhìn màu sắc sẽ khỏi chê luôn đó, chúc cá mau lớn và trổ mã nhé
    To hungdang227 : bạn gọi thử số này đi nhé, mình thấy bên Netcenter đăng bán Supreme đó, mình không biết giá, chúc vui vẻ 0987874097

9. deep_oceanvl

deep_oceanvl Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Em này cái bụng hơi to và lõm xuống phải ko bạn?!Mình thấy em này tương lai lắm đó nhe ,cố gắng chăm sóc và post hình thường xuyên nhe bạn.