Cu Trắng mà mình vừa quay được ngoài quày chim !

Thảo luận trong 'Cu mầu' bắt đầu bởi Orchid_ĐTT, 23/11/10.

1. Orchid_ĐTT

Orchid_ĐTT Member

Thích đã nhận:
    37
    Thành viên mới xin post clip 1 chú cu trắng thấy ở quày chim. Mắt - mỏ thì đen, nhưng chân thì hơi hồng. ACE xem thử và " chém chú cu trắng " này nhé !

[video=youtube;GsbfQNGBM14]http://www.youtube.com/watch?v=GsbfQNGBM14[/video]

2. cuhobo

cuhobo Hội trưởng cu gáy ABV Đồng Nai

Thích đã nhận:
    9,128
    Giọng của nó như thế nào vậy bác? Nếu có thể bác cho anh em nghe giọng của nó thì hay biết mấy. Cảm ơn bác nhiều.

3. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    Con này nếu ko nhầm là ở tiệm ông lương, cách nay 3 mùa mưa tôi có đụng tại tiệm, hỏi con này bao nhiêu ông chủ nói 9 xị. trắng nhìn cho vui thôi chả ra gì đâu các bác, bộ cườm nhìn bạc bạc nhưng có thấy gày gú gì đâu he he he.

4. phuongnamkts

phuongnamkts Active Member

Thích đã nhận:
    14
    chim nhìn đẹp đó bác nhưng gáy gù thế nào nhỉ? lúc nào nó gáy bác quay rồi up cho ae mở rộng tầm mắt nhé

phamxuanthinh thích bài này.
  5. Orchid_ĐTT

Orchid_ĐTT Member

Thích đã nhận:
    37
    Hi ! Con này giọng đồng, mình biết nó gần cả tuần lễ mà chỉ nghe nó gáy có 1 tiếng của ngày đẹp trời. Đúng là thứ này để ngắm nhìn, làm thú quý hiếm thôi. thanks!

6. phutancamau

phutancamau Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4,648
    sao rẻ quá vậy Bác. Phải em gặp mà rẻ vậy chắc nó nhập khẩu nhà em rồi, nhưng ko biết nó có phải chính tông con nhà cu đất ko nữa, hay là cu lai ( ghép gen....) thấy nó giống hao hao cu Pháp mà trên mạng thường đưa tin, còn thật sự cu đất là giá chín xị cũng rẽ nữa....( 1 xị có phải = 100 ko Bác Thiện?)hiiiiii, con này nuôi làm cảnh là tuyệt vời rồi, đẹp và lạ nữa.....hiiiii....

7. SinhVậtCảnh

SinhVậtCảnh Active Member

Thích đã nhận:
    49
    Con này bán chưa anh orchid ơi có đúng gáy xịn ko . Nếu chưa bán anh cho em số điện thoại và địa chỉ của ông chủ nhá

phutancamau thích bài này.