cu trong - cu may

Thảo luận trong 'Cu gáy bổi' bắt đầu bởi dongthap, 21/3/14.

1. dongthap

dongthap Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,667
    mới tập chơi cu, tìm 1 con mồi tôt thật al2 khó quá ae ơi! ông anh thấy thương nên cho 2 con này, ban đầu ổng có 1 con, tự nhiên 1 con bay lại đá và ông bắt được! nghe người ta nói 2 con có 1 con trống , 1 con mái- nhưng giờ ông va em không biết thế náo, xin ae chỉ giúp, và 2 con này có con nào làm mồi đượ không, 2 con rấttt dạn ngưới, con 1 gáy nhiều! xin cảm ơn anh em nhiều lắm![​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

2. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    nếu một cặp thì trống cồ là một và mái dầu là hai....trống cồ của cụ rất đẹp trai chúc mừng cụ

dongthap, hiepkhachh@nh and ancugay like this.
  3. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    anh PHIOMON cho em ý kiến them nhiều hơn giúp ! con số 1 thấy gáy nhiều quá em mang ra treo bẹo trong long thử, nó gáy tôtt1 quá, gáy nhiều lớn tiếng, tiếng nghe tram, to (lính mới nên không biết going gì) để em up file tiến xin anh em nghe giúp ! có điều em thắc mắc sao gáy nhiều mà k có bổi nào đáp lại ! em đang lo!

4. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    cuonglioa thích bài này.
  5. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
  6. genzothang

genzothang Active Member

Thích đã nhận:
    150
    con thứ 2 chân dài hơn Ngô Thanh Vân ! bạn nên xem chế độ tắm nắng cho con 1 nhé

cuonglioa and dongthap like this.
  7. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Kinh mong ae xem qua nhiet tinh giup do! Em dang hy vong con nay rat cao nhung k biet the nao vi moi choi! Ra rung treo tren cay thi rat cham hot, up thu xuong dat thi hot duoc vai tieng roi em! Mong ae xem, nghe tieng gay va cho em y kien de em tap luyen em no phu hop! Cam on ae rat nhieu!!!