cuộc thi cm của clb Hồng Hà ngày7-5

Thảo luận trong 'Hội quán Chào mào' bắt đầu bởi phanhoangtung, 7/5/11.

1. phanhoangtung

phanhoangtung Member

Thích đã nhận:
    21
    Hôm nay mình có đi xem cuộc thi cm của clb Hồng Hà tổ chức.Có đôi lời nhận xét về cuộc thi:
    -Cuộc thi tổ chưc qui mô,hoành tráng
    -Tiêu chí chấm thi rất rõ ràng, hay
    -Thời gian thi cũng vừa phải(phù hợp với trời quá nắng)...
    Nói chung lần này mình thấy cuộc thi này được tổ chưc rất hay,hay hơn những lần trước rất nhiều.Kể cả cách treo chim,ttreo dải ra,chấm sẽ chính xác hơn.Mình thấy có bạn phản ứng rất dữ dội khi chim bị loại.Nhưng theo mình như thế là ko nên,nhìn phản cảm lắm.Chim mình hay thì trươc sau gì cũng đươc giải mà.Còn nhiều cuộc thi nưa chứ đã hết đâu.Ko lân nay thì lần khac mà
    Mình hy vọng những cuộc thi lần sau tổ chức ngày càng thành công hơn.Tiêu chí chấm thi của giải này rất hay.Những lần sau ,các clb tổ chức nên nghiên cứu, hoàn thiện đưa ra một tiêu chí thống nhât cho các cuộc thi tiếp theo.Nên có một tiêu chuẩn chung cho các cuộc thi,có như vậy mơi tránh đươc thắc măc của ae thi chim
    Đôi lời mạo muội

2. dovankhoi.info

dovankhoi.info Well-Known Member

Thích đã nhận:
    662
    Bạn có thể nói rõ cuộc thi CLB Hồng Hà ở đâu không? Tiêu chí chấm thi như thế nào? cách thức tổ chức ra sao??? có hình ảnh và clip càng hay. Thanks advance!

KtsBim thích bài này.
  3. QuangLinhNam

QuangLinhNam Member

Thích đã nhận:
    20
    MỌi thứ về tổ chức là ổn chỉ có 1 vấn đề là mỗi người chỉ đc 2 số thế mà BTC giải làm việc kiểu ji để ngươi thì 4hay5 số người ko co cái nào. Mình phải mua ở ngoài mà may mằn lắm mới mua đc...?

KtsBim thích bài này.
  4. thanhleduong

thanhleduong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    423
    Vấn đề này nếu các bác muốn chia sẻ về cuộc thi thì em không nói làm gì. Nếu các bác muồn tranh luận về cách chấm cũng như cách làm việc của BGK thì có lẽ các bác nên vào "Hội quán Chào Mào"
    Thân!

5. phanhoangtung

phanhoangtung Member

Thích đã nhận:
    21
    Khôi à ,cái bản thông báo của họ a Hạnh càm đấy. A đoc thấy họ làm chặt chẽ và hay lắm.Ô,thế hôm nay e ko biết thi cm à

6. dovankhoi.info

dovankhoi.info Well-Known Member

Thích đã nhận:
    662
    Có phải cuộc thi chỗ thằng cho Toản chào mào không. Cuộc thi của hội PR bán chim chứ gì??? Hình như con số 10 được giải là con của anh em nhà nó thì phải??? Hôm cuộc thi đó có chú bị loại oan ức với tiêu chí " Vì không phải người nhà ban giám khảo" thì phải nên tức quá tý xảy ra "ném gach"""/????