Đam mê+khéo tay, sản phẩm nghệ nhân mới

Thảo luận trong 'Phụ kiện cho Cu gáy' bắt đầu bởi utcusadec, 1/1/14.

1. utcusadec

utcusadec Well-Known Member

Thích đã nhận:
    314
    chào các bạn,
    chúc mừng năm mới 2014, đồi dào sức khỏe và thành công trên mọi lảnh vực đến với các bạn và gia đình cùng người thân
    sẳn dịp đầu năm, xin giới thiêu đến các bạn (yêu mê và thích sưu tầm nhửng ngôi nhà... village-biệt thự... cho chú cu yêu quí của mình)...1 nghê nhân mới= trẻ, đẹp trai, phong độ...có niềm đam mê + sưu tầm và học hỏi (từ các nghê nhân đi trước) để cho ra đời sản phẩm:applause:...mà mình mai mắn và ưu tiên có được trước...
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]
    * nghệ nhân mới.:: Trungcoi11 _ thanhhienbd...anh HUYẾN...(bình dương_ thủ dầu 1), củng là cao thủ trong làng cu cò, có nhiều chim hay...
    * các bạn nào "có ý..." thì nhanh tay lên đặt trước đi nha, nếu không sau nầy sẻ " hơi bị=lâu lắm đó"
    * (có hình nghệ nhân và số DT mà không dám đưa lên)= vì chưa xin phép trước= hơn nửa chắc các bạn củng đả biếc...(Trungcoi11) _ thanhhienbd _
    chúc các bạn luôn vui
    (và sẻ có được nhửng sản phẩm đẹp, tương lai= thay thế các bác nghê nhân lớn tuổi...để cho niềm đam mê của chúng ta luôn thoải mái,thích thú và vui sướng cho thú chơi tao nhả nầy)
    Hiệp

Last edited: 1/1/14
  2. hoquockiet

hoquockiet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    354
    anh hiệp dạo này định tẩy chai các bác cao nhân à.hihi(nói chơi xíu nhá),cái này bằng tre hả anh

tanhuyen, thanhjjk, PHIOMON and 5 others like this.
  3. utcusadec

utcusadec Well-Known Member

Thích đã nhận:
    314
    chào Kiệt,
    anh đâu có đâu :crying:... tại anh đam mê cu cò lắm lắm đó mà.hi.hi...:x (điên khùng ) nên sưu tầm đủ lọai lồng hết= nhiều mồi mà.hi.hi..
    ( các bác nghệ nhân lớn tuổi,đi trước, anh vẩn quí mến và kính trọng nhứt mà= lồng của họ anh củng đả có được vài cái của nhiều chú, bác nghệ nhân có tiếng hiện thời rồi..hi.hi...)
    anh Huyến, 1 nghệ nhân trẻ và có tài, cùng sở thích, tương lai các bác nghệ nhân đó vì sức khỏe không cho phép sản xuất nhiều nửa, thì chúng ta củng sẻ có anh Huyến thay thế cho thú đam mê của chúng ta đó mà...hi.hi...( hơn nửa anh rất khéo tay=làm rất đẹp...:applause:)
    chúc Kiệt vui khỏe, (người cùng quê hương yêu dấu_sagiang)
    Hiệp
    * lồng bằng tre và mây đó Kiệt

4. hoquockiet

hoquockiet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    354
    anh xem lại hộp thư đến nhé,đầy rồi,em gởi không vào được,chúc anh và ae cua gáy abv có
    buổi tối vui vẻ bên gia đình

ancugay, tanhuyen and thanhhienbd like this.