Dành cho những ai muốn chia sẻ

Thảo luận trong 'Kỹ thuật và kinh nghiệm nuôi cá Rồng' bắt đầu bởi hoangxuanvu, 2/8/07.

1. hoangxuanvu

hoangxuanvu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Chào các anh em - thích chơi cá!!!
    Từ rất lâu mình rất thích chơi cá nhưng vì hoàn cảnh và điều kiện không cho phép nên mình không thể " Thủa miềm đam mê" được. Đến giờ mới có cơ hội để chơi cá nhưng lại mù tịt về cá. Tham khỏa trên forum rầt nhiều ( quả thật là forum rất hữu ích) nhưng tham khao trên forum thì có vẻ lý thuyết nhiều quá. Có đến các nơi bán cá thì cũng nhìn rồi lại đi về rồi lại lên forum nghe các anh em nhìn chú cá nhận xét đủ thứ nào là " em này là KLQB nào là CLHV nào là em này trai đẹp em kia hàng 6 nhưng khong ful nao là... nghe mà thấy thèm quá.
    Nên mạo muội có ý kiến này. Nếu có anh em nào rảnh có cá có thể cho mình đến để chiêm ngưỡng cung như cho mình học hỏi thêm được không?
    Rất mong là anh em chia sẻ niềm khoa khát được nhìn trai hồng vĩ... của em cung của mấy bác

2. Cudum

Cudum Well-Known Member

Thích đã nhận:
    20
    Bạn cứ đăng ký tham gia câu lạc bộ cá rồng Sài Gòn ,anh em thường hay off thứ 7 lâu lâu cũng of ở nhà hội viên ,đi với hỗi sẽ học hỏi đc kinh nghiệm thực tế nhiều ,chưa có cá cũng không sao quan trọng là niềm đam mê của bạn
    Riêng ĐK thì không chơi hàng xịn cũng chơi Ngân long Thanh long KLU cũng đc ,mọi người chơi cá rồng đểu bắt đầu từ những em này ,lấy kinh nghiệm trước đã rồi hãy rước nhưng em cao cấp về

3. Traitimcodon

Traitimcodon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4