ĐÁNH CU TRÊN TỪNG CÂY SỐ

Thảo luận trong 'Gác cu ký sự' bắt đầu bởi toiyeuchimgay, 9/12/12.

1. toiyeuchimgay

toiyeuchimgay Well-Known Member

Thích đã nhận:
    920
    Hôm nay chủ nhật bận việc nhà ko đi gác cu được ở nhà nằm chờ mấy cao thủ đánh cu về post hình lên mạng cho anh em vào xem cho đỡ ghiền mà sao ko thấy ai giúp mình vậy ta.
    Nay mình mạo muội có đôi lời gởi đến anh em cu cò tí có gì sai xin anh em bỏ qua giùm. Mình rất rất mê cu cò mà có rất ít thời gian để thỏa mãn cơn ghiền, vậy nhờ anh em giúp giùm.
    Anh em nào có đi đánh cu cò về dù có hay ko được bổi cũng xin vài tấm ảnh về bãi gác cu, kèo thế, cũng như hình ảnh của những chiến binh trong tương lai để anh em minh chia sẽ kinh nghiệm đồng thời học hỏi những gì mình chưa biết từ những người đi trước. và trước mắt là giải tỏa những cơn ghiền mà ko có điều kiện.
    Nếu anh em có thời gian để tăng cảm giác thì có vài lời chú thích thì lại càng hay.
    Vài lời chia xẻ. Cảm ơn tất cả anh em trên diễn đàn cu cò! Thân chào.

2. Đảng Cu

Đảng Cu Cu gáy ABV Hà nội - Đăklăk

Thích đã nhận:
    7,743
    Thường thì phải sáng hoặc chiều thứ ...Hai các cụ mới có thời gian úp ảnh bác nhé. Bác kiên nhẫn chút. Muons nhanh thì phải...từ từ mà...

3. toiyeuchimgay

toiyeuchimgay Well-Known Member

Thích đã nhận:
    920
    chờ thì đương nhiên rồi, mà nôn dữ lém. mình vẫn rất hiểu câu "có làm thì mới có ăn, ko dưng ai dễ đem phần đến cho" nhưng mà vì đk ko cho phép xin anh em thông cảm bỏ qua dùm.
    Đã là anh em xin đừng chê trách!
    Thân Chào!

4. BUIDUHOAICU

BUIDUHOAICU New Member

Thích đã nhận:
    0
    CHAO ANH ! TOI MOI GIA NHAP THANH VIEN HOI CU GAY NGHE ANH NOI CHAC ANH CUNG ME CU CO LAM VA TOI CUNG VAY . TOI BAY GIO KHONG GOI LA ME NUA MA LA NGHIEN ROI . TOI CUNG THUONG DI BAY VAO CHU NGAY CHU NHAT CO KHI DI VAI NGAY . RAT MONG DUOC GIAO LUU VOI TAT CA ANH EM . SDTHOAI CUA TOI 0937457672