Đánh giá dùm em con 26 này

Thảo luận trong 'Nơi thành viên chia sẻ kinh nghiệm' bắt đầu bởi hathach, 20/8/11.

1. hathach

hathach Well-Known Member

Thích đã nhận:
    935
    Sau thời gian nghe danh con 26 này nay mới được thưởng thức, do quay gần chợ hơi ồn anh em thông cảm clip hơi mờ do quay bằng cái điện thoại cùi mía. Con này con chim thực sự tốc độ chưa các anh
    [video=youtube;I_Crf95BrtI]http://www.youtube.com/watch?v=I_Crf95BrtI[/video]

cugaydn, cumimao, chuongcana and 27 others like this.
  2. mienque.nct

mienque.nct Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,031
    Em nghĩ con này dành cho bác nào thích chơi hàng hiếm thôi chứ em thì không thích mấy loại này...cám ơn bác.

3. anxuanloc

anxuanloc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,213
    con này kèm mắt me suốt bác hả. mồi đất vậy thì chuẩn khó tìm rồi còn gì.thank.ngoài kèm tụng kiểu này còn nước nào khác nữa ko bác

4. Huyquoc

Huyquoc Member

Thích đã nhận:
    32
    Các bác xem hộ em con cu này có được không. [video=youtube;pJtvqKSNJSU]http://www.youtube.com/watch?v=pJtvqKSNJSU[/video]

5. HuyCu

HuyCu Member

Thích đã nhận:
    35
    Này gọi la vợ chọc "cu" chồng bỉu sao không sung kekeke

6. hathach

Thích đã nhận:
    935
    Hàng này hiếm khó kiếm không phải để trưng bày nghe chơi,nhưng là con chim bẫy đã 16 mùa bắt cũng nhiều bổi rồi, đi bẫy mồi nào đứng gần nó đều phải chụi cảm tông lồng bẫy.

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:27 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:25 AM ----------

Con này còn nhiều nước phóng, dập, nữa đó bạn nếu được nghe ở ngoài thì đầy đủ rõ hơn quay ngay chợ nên bạn thông cảm

7. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    Thế àh! mồi của bác cứ như là bù cắt ấy nhỉ, trên em thì chưa thấy hiện tượng ấy, chỉ có mồi sợ bổi chứ chưa thấy mồi sợ mồi. em chưa thấy cảm giác ấy, muốn được chiêm ngưỡng nhung nhan diện mạo em nó chút. cho em in 500 hình em nó bác nhá. trên em những con mồi kiểu như này em gọi là khôn chợ nhưng dại rừng đó bác.

cugaydn, chuongcana, Huy_TM and 3 others like this.
  8. hathach

Thích đã nhận:
    935
    Nói bạn đừng buồn chứ em thường cu mỗi mà khiển được như bác khó chơi lắm ra rừng có nhiều con không chụi gáy, nếu có chụi gáy thì chim về không bắt. CHúc bạn vui vẻ.

Huyquoc thích bài này.
  9. M.A

M.A Well-Known Member

Thích đã nhận:
    233
    bà chủ đẹp thế kia, làm sao khiển cu mà không gù và gáy mới là chuyện lạ đời.

10. hathach

Thích đã nhận:
    935
    Con mồi này của người bạn hiện ở quận 7 bác có quen ai chơi cu gáy ở quận 7 hoặc 1 số cao thủ chơi cu sẽ rõ: ( Năm Lê...Long nhỏ) về con mồi 26 này. Còn hình hiện chưa có thời gian để qua gặp có dịp để em sẽ chụp vài bức cho bác chiêm ngưỡng. Con mồi này bài bản rất dày và tốc độ nên làm cho những con cu mồi gần cây nó phải nhoi lồng. Cảm ơn bác đã quan tâm

11. cugayquangngai

cugayquangngai Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,541
    chào bác nghe con bác có nước chơi quê tôi gọi gằng sắp ròng . nghe bác nói đến chú năm lê và anh long nhỏ , vậy cho tôi hỏi bác tên thật là gì ?
    có phải bác ở tp playku ko ? tôi có biết 1 số anh em chơi cugay ở gia lai , có thể chúng ta biết nhau rùi nhưng trên điễn đàn ko lấy tên thật nên ko nhận ra .
    thế bác có quen với bác tĩnh tóc dài ở huyện đắc đoa không ?
    mong bác hồi âm .
    thân chào !

chuongcana thích bài này.
  12. hathach

Thích đã nhận:
    935
    Cảm ơn bác quan tâm em ở gia lai, nhưng không biết bác tĩnh tóc dài ở huyện đắc đoa (em ở an khê nếu bác biết ai chơi cu ở an khê thì em biết), mới vào nghề cu được 3 tháng thuộc nhóm chơi của anh cù nhỉ, anh sơn, hùng chân vàng.......thuộc nhóm chơi quận 7.

chuongcana thích bài này.