đánh giá hộ con cá của em với!

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi hieu_nb, 5/9/06.

1. hieu_nb

hieu_nb Member

Thích đã nhận:
    0
    con này em nuôi được hơn 1 tháng.mọi người đánh giá dùm em con này nhé!êm mới chơi nên mong mọi người chỉ bảo,cá của em được hơn 2 ngón tay:blushing:

2. nhuytrieu

nhuytrieu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Cá của bạn cũng được lắm,mới 2 ngón mà đầu đã thế rồi.Mà bạn cho nó ăn gì mà ú thế,ráng làm sao cho nó tròn trịa như bonsai chính hiệu luôn đi.

3. thangtony1989

thangtony1989 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    37
    Wa!!! Cá bạn đẹp đó. Đuôi kín, mình vuông, đầu nhú nữa. Nhưng sao thấy giống đầu xương quá. Mà bạn mua bao nhiu thế?????

4. tughe

tughe Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Cá của bạn chắc là rồng đỏ quá. Vì mình thấy nó ít có châu từ nữa người trên của nó. Nhưng mới 2 ngón tay mà được vậy thì hay rồi. "vỗ béo" thêm tí nữa đi rồi..."chiên" rất ngon. Hehehe. Nói vậy thôi. Bạn tiếp tục kích đầu nó lên nữa thì sẽ đẹp lắmn đó.

5. hieu_nb

hieu_nb Member

Thích đã nhận:
    0
    chính xác là rồng đỏ rùi bác à,con cá em mua có 20 khìn à,em đã nuôi được gần 2 tháng rồi ,con này là dầu xương hả bác ,đầu xương to hết cỡ được bao nhiu vậy các bác

6. Harry Potter

Harry Potter Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Cá của bạn khá OK, chúc mừng nhé!
    To tughe: Kích đầu lên bằng cách nào thì hiệu quả nhất, bạn nó cho mình biết được không? Mình cho cá mình ăn sumo, tép, cá lóc, luân phiên thay đổi, nhưng không thấy kết quả.