đầu lạ?????????????mấy pro cho hỏi tí

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi DUCTIN5450, 18/11/07.

1. DUCTIN5450

DUCTIN5450 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    mình đang nuôi 01 con kinh kim cương 5 tháng tuổi đầu trung bình châu màu sáng đẹp. Cá bị năm vứa khỏi đã trở lại bình thường nhưng mây ngày nay mình thấy trên đầu e nó xuất hiện những chấm màu đỏ rất đẹp nhưng không biết là gì ?????????? các bác hiểu biết nhiều xin chỉ giáo dùm . mấy chấm hơi mờ hình chụp không thấy rõ nên mình không gởi lên, các bác thông cảm !!!

2. trannhan90

trannhan90 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    Bạn theo dõi xem nếu chấm đỏ đó vẫn d0ẹp thì không sao còn nếu mà vài bữa bắt đầu ửng đỏ bên trong da đầu là bệnh nữa rùi đó. Chào bạn nhé

3. longca21

longca21 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    haha, cuối cùng cũng gặp 1 pác bị giống mình, con KCX của mình của mình bị y như pác tưởng lên màu nhưng nó bị bệnh đốm đỏ đấy pác. Ra tiệm nói bán thuốc trị bệnh đốm đỏ là người ta bik à, hôm bữa mình có mua 1 bịch 5k sài nước đục wá nên bỏ lun, giờ nó nhát lắm ko bik phải do cái đốm dó gây ra ko.

4. DUCTIN5450

DUCTIN5450 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    không phải đâu longca ơi cá mình lên màu thiệt mấy nốt đỏ mỗi ngày càng đậm hơn mình nhờ sư phụ nuôi cá lại coi nói là đầu trái vải để nó nổi thật rõ mình pót cho bác xem nhé