Đầu năm khoe cá lấy may mắn

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi quanlahan, 16/2/08.

1. quanlahan

quanlahan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Nhà mình mới tậu được một cặp cá nhỏ.:x:x.2 em nhỏ này nhìn rất xinh xắn.2 em này khoảng 1.5 ngón,ko có chữ nhưng châu sáng,cá rất sung và dạn người.Mình đăng lên để chia sẽ với anh em.Lấy may mắn đầu năm :D:D
    Đây là hình em thứ 1 đầu qua lưng gần như cá mũ(em này thì sung lắm và ăn tham nữa:crying::crying:)
    Còn đây là em thứ 2:nhưng em này khi đem về bị nấm h mới chữa hết bịnh nhưng đầu xẹp lun.:crying::crying:.chăm kĩ lắm mới lên dc chút ít,
    Còn đây là em cá mình nuôi từ cá mũ lên.Trước đây khi còn 1 ngón đầu em nó đã qua lưng rùi.Bây h thì nó khoảng 3 ngón,châu bắt đầu leo lên đầu,đầu thì nhìn rất triển vọng(mình đang muốn tìm cho nó một cô vợ thật xinh:D:D)

Last edited: 16/2/08
  2. ai-armani

ai-armani Well-Known Member

Thích đã nhận:
    95
    @quan: cá bác đ5p lắm ,chúc mừng bác nhe,nhưng hơi bị thiếu chữ,nói chung dàn châu nhìn ở ngoài chắc tê lắm ,ráng nuôi và post hìn lên nhe
    Thân chào

3. phamvuthien

phamvuthien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    78
    Cá đẹp lắm,con cuối coi lại kích thước nhé,2 ngón à,trước tết mới thăm nó mà,làm gì lớn nhanh dữ vậy,cố nui dưỡng lại đi,ai kiu đi du lịch bỏ bê tụi nó,giờ lên hình thấy ko đẹp bằng lúc trước.Up hình đều nhé
    @Ai:cá giờ người ta chú ý dáng,đầu và châu thôi,chữ ít chú ý lắm,vì chữ có cũng chả đọc được chữ gì,hoạ tiết vậy thôi.Giờ em thấy người ta thích châu hơn,châu càng nhìu càng đẹp,Nhớ ấy con VN mình bán cho Thái king 10.000USD đó,có em nào nhiều chữ đâu.

4. Nhoc_Eck

Nhoc_Eck Black list

Thích đã nhận:
    1
    Thiều chữ chút cũng chả sao, châu đẹp wá, leo đầu luôn, đầu rất có tương lai ^^

5. ANTOYOTA

ANTOYOTA Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    e thứ 2 good lắm tương lai sáng lạng chúc mừng bạn nhớ thường xuyên post lên ae xem nhé

6. nguyenchithanh

nguyenchithanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    5
    Trông mấy con đó nhìn rất được đấy tương lai chác rất tốt chúc mừng bạn có đàn cá đẹp !

7. vanb4olong

vanb4olong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    cá bác tương lai lắm đó ráng nuôi nha bác,đẹp nhất là con thứ 2

8. vuvu

vuvu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    387
    bác mua bao nhiêu một con vậy mua ở đâu chỉ em mua với cần cá đẹp

9. Mr.Kin_7989

Mr.Kin_7989 Thương nhân

Thích đã nhận:
    321
    mấy con cá của Quân đấy á,đẹp quá,tương lai thật,con nào gù cũng to,châu thì chằng chịt. G. .o. .o. .d.

10. quanlahan

Thích đã nhận:
    0
    cám ơn các bác.em đang cố gắng chăm cho tụi nó tốt hơn.mới mua dc mấy lọ xo đang cho ăn thử và thấy khá hiệu quả.mong rằng thời gian tới sẽ có thêm hình đẹp của tụi nó để post lên cho mọi người.

11. phucuong

phucuong Active Member

Thích đã nhận:
    0
    ồ con đầu tiên nhìn đã quá.cá 1.5 ngón mà đầu như vậy thì gần như là cá mũ rùi.chú em mua ở đâu mà đẹp thế có j pm chỗ đó cho anh nha.Đang cần tiềm mua mấy em như vậy.còn con thứ 2 ráng chăm cho nó lên đi.nhìn cũng tương lai lắm đó.em cuối cùng thì hình như cho ăn nhìu quá bụng căng ra kìa.châu leo lên đầu lun rùi.em này tương lai quá đúng là cá mũ nuôi lên có khác.sau này có j post thêm hình tụi nó lên nha.

12. meminletgo

meminletgo Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    thèm quá :D đc nhất là em thứ 2 thật đả tuơng lai rạng ngời

13. flowerhorn14

flowerhorn14 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    em chỉ bít câm nín khi nhin nó bơi trong hồ nhà bác con dầu thì thíu chữ trầm trọng đó bác mua mực tàu về vẽ lên cho đẹp bác ơi hì hì nói chung mỗi người 1 ý bác nhỉ ?? chúc bác mau kiêm được con dâu đẻ gả cho theng rể nhà bác mỗi tuần pót hình con baby đó len nhá bac 1 ^^

14. quanlahan

Thích đã nhận:
    0
    nếu mà quét được mực như bác nói.:D:D:D.em sẽ viết chữ hán lên nó.=P~=P~=P~.lúc đó con cá trở thành vô giá.=))=))=)).em sẽ post hình thường xuyên lên.:p:p