Dạy em cách nuôi họa mi nhé!

Thảo luận trong 'Quán Cà phê Họa mi' bắt đầu bởi chienthanqh, 12/4/13.

1. chienthanqh

chienthanqh Banned

Thích đã nhận:
    89
    chào các bác. em mới lên diễn đàn chơi, có gì các bác chỉ dạy em về cách nuôi họa mi nhé!:D

KtsBim, comnat and thansau like this.
  2. chimnhatoi

chimnhatoi Member

Thích đã nhận:
    712
    Em ở quan hóa muối nuôi hay chọi tốt thì gặp thân sầu ( anh thành thanh hóa)

KtsBim and thansau like this.
  3. huynguyenprg

huynguyenprg Well-Known Member

Thích đã nhận:
    610
    anh linh ở Qh dạo này tiếng lành đồn xa bác thỉnh thoảng qua mà giao lưu với anh linh
    còn bác thắc mắ gì thì vào topic những câu hỏi gửi bác giangnt hay bác binhlaocai ấy,ác bác ấy trả lời cho

KtsBim, chimnhatoi and thansau like this.
  4. chienthanqh

chienthanqh Banned

Thích đã nhận:
    89
    em muốn gặp anh đấy. chim đánh được 18phút không chấp 10 ăn 7 =))

5. chienthanqh

chienthanqh Banned

Thích đã nhận:
    89
    theo tất cả anh em đánh giá Thanh Hóa mà không có Anh Thành(Thần Sầu) thì mãi mãi không có tên trên bản đồ chơi chim họa mị chọi đâu bác, 1 người luôn vì phong chào của Thanh Hóa đã hi sinh bao nhiệt huyết vào con chim họa mi đấy. còn nếu bác cảm thấy thích em xin sẵn sàng tiếp bác bất cứ lúc nào.

6. linhqh

linhqh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    384
    anh em sứ thanh cả các bác đừng căng thẳng ,(chơi chim dưởng trí ) bác chienthanqh phải biết rằng anh hưng là người có công rất lớn trong phong trào mi chọi thanh hóa đấy .em không phủ nhận anh thansau

Thao-nguyen, KtsBim and chimnhatoi like this.
  7. chienthanqh

chienthanqh Banned

Thích đã nhận:
    89
    tôi không cần phải biết rằng anh hưng là anh nào cả. theo như bạn nói thì người có công lao rất lớn trong phong trào họa mi chọi của Thanh Hóa là anh hưng "nhưng" cho tôi xin hỏi bạn: tại sao ở liên tỉnh cái tên Hưng tôi chưa từng nghe đến? =)) =)) =))

KtsBim and comnat like this.
  8. chimnhatoi

chimnhatoi Member

Thích đã nhận:
    712
    Thằng google khẩu khí ác thật, bộ mặt đầy sắc khí, bạn đã sai ko có thần sầu thì hội vẫn tồn tại vẫn có tên hội chim họa mi thanh hóa,vẫn có trên bản đồ, còn nếu ko có tất anh em trong hội thì thanh hóa mới ko có tên, con than sau cung chỉ là một thành viên thôi, và than sau có nhiệt huyết, có đam mê,có hi sinh, có thành tích,có đóng góp cho hội anh em đều ghi nhận trứ ko ai phủ nhận. đã là thành viên của hội mình lúc nào cũng phải nghĩ đã làm đc gì được cho hội trứ đùng nghĩ hội đã làm gì cho mình. bạn nên đổi lại nic là googleqh đi
    ---------- Post added at 10:01 PM ---------- Previous post was at 09:56 PM ----------
    chú cứ chuẩn bị tiền mua chim về nuôi đi khi nào đạt độ thì gọi anh, đừng có quá khích mà mất học đấy, lo mà học hành đi ko trứ ko lại đá ống bơ, ống bò đấy thì uổng công bố mẹ sinh thành đấy,
    ---------- Post added at 10:04 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------
    cứ học theo sư phụ của chú đi, cứ mua chim khủng về mà chơi mà nổi tiếng ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Last edited: 15/4/13
  9. linhqh

linhqh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    384
    các bác căng thẳng quá đưng để anh em cười cho ,anh hưng ơi minh là người lớn bác kệ đi nếu chienthanqh alo cho bác ,cho em gửi tí nhé ,

10. huynguyenprg

huynguyenprg Well-Known Member

Thích đã nhận:
    610
    thằng oắt con chienthanqh này đọc mấy bàii viết của mày làm tao ức chế rồi đấy

11. bachmivuong

bachmivuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,538
    Thôi thôi các bác làm chai Dr thanh uống cho hạ hỏa hihi.mỗi người 1 cách chơi ko ai giống ai.nhưng chung qui lại vẫn là vì đam mê cái anh họa mi chọi này mà thôi.ko vì con chim thì các bác có cùng thành phố khéo đi đón con giáp mặt nhau cũng chả bít ai với ai.nhưng vì con chim mà anh em ta biết nhau giao lưu với nhau là vui rồi phải ko các bác hihi.

hodongbang, linhqh and chimnhatoi like this.
  12. hoangkimngoc

hoangkimngoc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    119
    Các bác căng thẳng quá nhỉ,theo e có gì bức xúc thì gằp nhau trực tiếp thảo luận rùi cho 2 thú cưng giải quyết là xong ngay thui mà,các b thấy dc thì cho e cái thask thật kêu nềuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu