Đệ đơn xin các smod khôi phục nick Thiện Bảo Lộc

Thảo luận trong 'Thông báo - Hoạt động - Góp ý' bắt đầu bởi Thiện Bảo Lộc, 9/8/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    Chào cả nhà, chào các mod ợh, chả là các mod banned nick em đã lâu rồi, giờ thấy diễn đàn cũng vắng bóng nhiều ae. tôi thì ko ham hố vào mấy trò phá phách nữa, mong các mod khôi phục lại nick cũ , đao kiếm, cuốc xẻng gì em giao hết cho các mod quản lý. dể tạo lại sân chơi vui vẻ hòa đồng và xây dựng lại hình ảnh quen thuộc của Thiện.ae có ý kiến góp ý xin vui lòng bằng những phản hồi từ bài viết hay, ngôn từ đẹp và hàm ý sâu sắc. giúp cuộc sống và những tình cảm ae ngày càng đoàn kết. để ABV ko đi lệch hướng. sory các mod và ae vì những việc xảy ra trước đây. mod nào ko đồng ý cũng lên tiếng nhé...

2. BigBird

BigBird Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8,921
    Bác Thiện đã có lời xin lỗi tới mod và ae rồi. Hy vọng mod unband cho bác ấy. Có bác Thiện và bác Phiomon cũng góp phần làm cho diễn đàn sôi nổi, nhiều chủ đề, ý tưởng để mà tranh luận, bàn cãi hơn về con Cu các bác nhỉ.

3. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    keke vụ này hơi khó đây bác phải hối lộ mỗi cụ một em mái tơ oạch thúc cành cành may ra=))=)).
    dù sao cũng ủng hộ bác...chúc dđ ngày đông vui ae có thể gặp dc nhiều bạn hiền cái này có xiền cũng k mua dc ah

4. yeuchimthucanh

yeuchimthucanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    573
    Không rõ lắm vì sao bạn bị khóa nick nhưng dù sao các cụ có câu:" đánh kẻ chạy đi chứ không đánh kẻ chạy lại" mong ban quản trị diễn đàn (Mod) xem xét cho bạn ấy trở lại nick cũ

junsochun, hcongthuc, Thu HY and 6 others like this.
  5. nguyenhai

nguyenhai Well-Known Member

Thích đã nhận:
    532
    mong cho diễn đàn cho bác ấy làm lại dù sao bác ấy cũng là 1 nhân tài trong sự nghiệp cu cò

6. Hoàng ĐL

Hoàng ĐL Super Moderators

Thích đã nhận:
    14,294
    Đã khôi phục nick Thiện Bảo Lộc.
    Chào mừng sự trở lại - Chúc Thiện giao lưu vui vẻ và luôn thoải mái mỗi khi đến với ABV.

7. cugaycantho

cugaycantho Member

Thích đã nhận:
    233
    Chào các bác!
    Cho tôi có mấy ý cùng bà con, tôi biết chưa chắc là bài góp của tôi sẽ được duyệt, nhưng ít ra góp ý này cũng đến được với mấy bác BQT nhỉ?
    Bác yeuchimthucanh nói không sai "đánh kẻ chạy đi chứ không đánh kẻ chạy lại" nhưng câu này chỉ đúng và áp dụng với những người "trung thần" nhưng vì một lý do nào đó dẫn đến sai lầm lạc lối cơ? Còn với Thiện Bảo Lộc có chút kinh nghiệm về cu cò mà lúc nào cũng cho rằng mình là sao, là duy nhất. Nên chẳng xem mọi người xung quanh chẳng ra gì? ngay cả BQT mà Thiện còn muốn "nắn gân - cạo đầu" nữa còn gì! với bản tính này tôi hoàn toàn không tin bản thân Thiện sẽ hồi tâm chuyển ý mà "cải tà quy chính" bà con hãy chờ đợi mà xem nhé.
    Thân chào

chimcugocong, junsochun and nhanvt like this.
  8. tronggiap

tronggiap Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4,146
    Cụ Thiện, lo mà tổ chức 1 buổi "Thay lời muốn nói cho anh em và các SMOD" đê hehehehehe

9. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    Thiện Bảo Lộc xin chân thành cảm ơn mod và tất cả ae đã ủng hộ, sẻ cố gắng hết mình nếu có thể để ae và thú chơi cu ngày một gắn bó tình đoàn kết. những hiềm khích trước kia giờ coi như xí xóa nhé, cảm ơn ae rất nhiều. nick cucucu em trả lại cho bác Thanhchim tất cảc các nick đã tao ra để xơ cua sẽ ko dùng nữa.

10. gaccu

gaccu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    15,931
    hehe...chúc mừng chúc mừng .....chuyên gia chất nổ nghe...hehe
    các mút đợt này nhiệt tình thật ....choảng nhau riếc chán hết cả rùi ...
    đợt này chắc chán gà..wa cu lại rùi đây...khoái 2 câu thơ cụ nhé:

"Thác lũ cuồn cuộn đổ xuôi
    Một áng bèo trôi khó ngược dòng "

lại............áng bèo trôi khó... ngược dòng ......nửa chứ ....
    ....khó hỉu wa....hehe

11. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    tiện mod xoa cái chữ " chuyên gia chất nổ" viết vậy người ta lại cười mấy mod là thiếu thiện cảm.

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:01 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 07:53 AM ----------

cuối năm bứng con mái " tạm gọi là hoa giã quỳ" quỷ già về nhà bác sẽ thấy mọi việc diễn ra không như ta hiểu? khà khà bác cứ bình tĩnh mà rung

12. love_bird

love_bird Cu gáy ABV Thủ Đô

Thích đã nhận:
    822
    Nếu là nhận ra những điểm chưa tốt của bản thân để hoàn thiện mình thì sẽ rất tốt và là cội nguồn của mọi cái đẹp.

Tuy nhiên, các cụ vẫn có câu, "Giang sơn khó đổi, bản tính khó ..."

Hy vọng với tất cả sự cố gắng của bản thân, cũng như sự giúp đỡ của Mod và các thành viên AVB, mọi chuyện sẽ ổn và diễn đàn sẽ trở thành nơi tụ họp và tháp sáng niềm đam mê ...

Chúc mừng bác TBL!

13. kienkhanhhoa

kienkhanhhoa Banned

Thích đã nhận:
    4,079
    Đã khôi phục nick lại rồi, từ nay a ko được quăng lựu đạn và bom nguyên tử nữa đâu đấy he he, quả thực diễn đàn thiếu a Thiện
    cũng kém vui. chúc mừng a trở lại. Bữa sau phải khao đấy

14. gaccu

gaccu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    15,931
    hehe...thiệt á...chưa thấy ..cảnh...chưa bít..tới đó tính....lo gì ...hehe
    gà qé sao rùi...đá họ chạy mặt rùi chứ gì...
    hehe

15. dainoi

dainoi Moderator

Thích đã nhận:
    1,571
    chúc mừng bác Thiện Bảo Lộc, quả thật diễn đàn dạo này vắng vẻ quá, hy vọng sự trở lại này sẽ là một làn gió mới thổi lửa cho diễn đàn sôi động như xưa.

16. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400

cảm ơn ae, chạy gì thua tuột quần ra nè, he he! có muốn người khác lột quần ko lên cao nguyên em chỉ cho vài chiêu.

vanthaohotel, trandinhphuc and gaccu like this.
  17. Thu HY

Thu HY Hội trưởng cu Hưng Yên

Thích đã nhận:
    6,409
    Thiện Bảo Lộc phải là người như thế chứ.

Con người Thiện tui biết mà. Không có ý xấu gì đâu, chẳng qua thẳng thắn nên tranh luận và gây hấn vậy thôi chứ dế mến và đễ thương như... cậu bé ấy mà các bác ạ.
    Qua vụ nộp đơn và được khôi phục nick Thiện Bảo Lộc tôi nghĩ cụ Thiện nên ĐẰM tính hơn, như mồi chai vậy chứ ta...
    Nguyên nhân thì hai bên đã biết cả rồi nay cụ Thiện nên làm việc THIỆN đi, dể xây dựng lại cái tên Thiện Bảo Lộc và vì diễn đàn ABV chứ.
    Cảm ơn các Mod đã lắng nghe và phục hồi cho người hoàn lương.
    Cảm ơn các anh em đã có ý tốt cho Thiện và Diễn đàn.
    Trân trọng.

18. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Tất cả các nic khác của cụ Thiện sẽ được các mod nghiên cứu ghép chung vào nic Thiện Bảo Lộc.
    Chữ Chuyên gia chất nổ xem gia vẫn quá đúng, một kỷ niệm cho Bác Thiện mà không phải ai cũng đạt được danh hiệu này, đề nghị giữ nguyên.
    Mong rằng Chuyên gia chất nổ của chúng ta xây dựng ABV đoàn kết, vững mạnh hơn nữa.

19. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    ừhm không chịu đâu, đề nghị mợ tú gỡ nó ra, em chẳng cần cái danh hiệu nào cả, để em còn có đường đi gác cu. chứ nhiều ae tưởng em buôn bán vũ khí thì họa cho em, cứ để thành viên lẹt đẹt em còn chịu hơn. thôi thống nhất vậy đi mợ tú nhá, gỡ cái tên chuyên gia chất nổ cho em nhờ.

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:21 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:08 AM ----------

cụ là cụ ko gỡ là em gài hết thuốc nổ ở nhà cụ trước, cụ lo mà gỡ cho em nhờ, cảnh báo mợ tú trước đó. em là em làm thiệt àhnghen

20. white_wolf

white_wolf Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    3,603
    Heheheheh....chúc mừng bác Thiện đã quay trở lại với nick cũ....chúc mừng, chúc mừng....chuyện xưa cũ coi như là đã ở sau lưng...hướng đến tương lai...tuyển lựa lại những con bổi đẳng cấp, những con mồi chơi đúng ý của bác !

Last edited: 10/8/12
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.