Đệ muốn hỏi cách setup nền của Huynh Hovaten.

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Kinh nghiệm cá nước ngọt' bắt đầu bởi Forever_Man, 31/7/07.

1. Forever_Man

Forever_Man Member

Thích đã nhận:
    0
    Dạ thưa các Huynh. Đệ mới mang cái bể về. Ngày xưa lang thang mãi trên aquabird, nhớ có lần đọc được cách setup nền của Huynh Hovaten. ĐỆ tìm lại mà không sao tìm đc. Vậy kinh mong các huynh chỉ dùm cái đường link này ạ.
    Đệ mới chỉ có mỗi bể. Đinh chơi thủy sinh mà chưa bit bắt đầu từ đâu. Đầu tiên là đệ muốn hỏi các huynh mua kệ ở đâu ạ?? Bể của đệ 80*60*40 ạ. Nếu có thể cho đệ luôn cái địa chỉ và giá cả. Đệ còn đi khuân về ạ.
    Cái nắp bể đệ cũng chưa có. Nhà lại có cái máy bơm rồi ạ. Bây giờ muốn chế tạo bộ lọc và mua cái bóng đèn để thắp cho cá ạ. Các huynh làm ơn chỉ dùm ạ. Giá cả thía nào và mua ở đâu ạ. Đệ ở Hà Nội nha...hì hì
    Dạ ko phải vì đệ lười mà có khi tại không bít cách tìm nên không tìm ra ạ. Mong cá huynh bỏ qua. Copy link cho đệ tự nghiên cứu là đệ đa tạ lắm rồi ạ!:x :x :x

Last edited: 31/7/07
  2. hovaten

hovaten CLB Thủy sinh Hà Nội

Thích đã nhận:
    3,243
  3. Forever_Man

Forever_Man Member

Thích đã nhận:
    0
    hì hì!! em đánh sai cả tên của bác. SỢ quá ngồi sửa bài. BÁc bỏ quá cho hì hì:D:D
    Bác tư vấn cho em cái vụ mua kệ cái. Em đi tìm cả buỏi sáng mà đắt quá khong ưng.
    Tại em tin tương bác qua nên cứ phải tìm lại bằng đc cái bài của bác mới yên tâm setup nền.

Đa tạ bác....

4. hovaten

hovaten CLB Thủy sinh Hà Nội

Thích đã nhận:
    3,243
    đang có dự định gì nào !
    - phần cứng ( Bể . chân . đèn lọc . nền ....)
    - phần mềm ( cây cối . lũa đá . ý tưởng ....)
    - tính khả thi
    * tài chính
    * định hướng phong cách bể
    * thời gian
    *
    *

5. xxxbopy

xxxbopy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    232
    thôi chuyển bài này là bài tư vấn làm bể cho người mới của Hò Văn Tèn đi các bác ơi!