Đề nghị thành lập Hội Họa mi q7 tphcm

Thảo luận trong 'Quán Cà phê Họa mi' bắt đầu bởi trantrongtam, 27/11/10.

1. trantrongtam

trantrongtam Active Member

Thích đã nhận:
    47
    `em tên trần trọng tâm nhà ở q7 em có nuôi 2 em mi nhưng không biết chỗ luyện chim. nay em mong những anh em chơi chim ở q7 nên lập một hội riêng để giúp đỡ nhau. nếu bádd9oo6nnnngggg22 ý hãy gọi cho em sđt của em là 0908.456.507

RUA01, bachlongsu and hocvien like this.
  2. hocvien

hocvien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,643
    Anh em Q7 vào hưởng ứng đi, có bạn Trọng Tâm khởi xướng rồi kìa. Chúc anh em Q7 mau thành lập hội mi để cùng chia sẻ và đốt cháy ngọn lửa đam mê nha ^^

3. Concago

Concago Well-Known Member

Thích đã nhận:
    140
    Mình thấy ở Q7 có 02 Cội chơi chim sát nhau tại đường số 13 p.Tân Kiểng, Q 7, các bác qua cầu kênh Tẻ gặp ngã 3 quẹo trái là đường số 15, các bác đi thẳng khoảng 500m thì hỏi đường số 13 ở đâu ? ok (đường số 13 song song đường số 15).

RUA01 and trantrongtam like this.
  4. trantrongtam

Thích đã nhận:
    47
    theo em nghĩ mình nên thành lập một hội có thời gian họp mặt rõ ràng có nội quy, quy chế cá bác thấy sao ạ

5. trantrongtam

Thích đã nhận:
    47
    em đã đến đường số 13 rồi, ở đó toàn chơi chích chòe không à. bây h em muốn lập hội chơi mi cơ

RUA01 thích bài này.
  6. trantrongtam

Thích đã nhận:
    47
    em đã tới đường số 13 rồi, ở đó toàn chơi chích chòe thôi. em muốn lập một hội chơi MI cơ. không biết các bác thể ủng hộ em không ạ

7. LahanKC

LahanKC Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Hay nếu chưa có anh em mình gom..... chim lại kiếm wán sân vườn nào rộng tự lập hội, Mình cũng có một chú suốt ngày chỉ cho dợt bằng file không chán chết, có gì hú mình để làm thành viên đầu tiên nha bro

Last edited: 15/12/10
  8. Concago

Concago Well-Known Member

Thích đã nhận:
    140
    Các bác tới đó tòan là chim chích chòe là phải rồi, Hiện Q7 mới mở một Hội chơi chim với qui mô lớn nhất Thành phố luôn hơn cả Bi Sắt, đất rất rộng, chủ cội rất nhiệt tình. Cội đó nằm trên đường Nguyễn Thị Thập gần chân cầu Phú Mỹ. Các bác đi hướng Khu chế xuất Tân Thuận trên đường Huỳnh Tấn Phát gặp ngã tư Nguyễn Thị Thập quẹo phải khoảng 150m nằm bên phải luôn.

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:19 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:16 AM ----------

tại Hội có cả bàn đá mi + cửa công và than luôn các bác nào thích ghé chơi một lần cho biết. Mình nhà Q4 cũng ghé một lần rồi, thật tuyệt.

RUA01 thích bài này.
  9. trantrongtam

Thích đã nhận:
    47
    cám ơn bác để tuần này em ghé thủ xem. nếu hay em sẽ tập hợp anh e lại đó chơi

10. trantrongtam

Thích đã nhận:
    47
    được, mình đồng ý cả 2 tay. chứ ở q7 mà qua q1 xa quá. sdt của mình ne 0908.456.507

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:23 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:18 PM ----------

em xin lỗi các bác vì thời gian qua em bận quá nên không lên diễn đàn được

11. bachlongsu

bachlongsu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    250
    cho mình hỏi ở q7 có dợt chim từ 2h đến 5h k vậy nhà mình cũng ở q4 nè nhưng sáng phải đi làm hihixihix q4 chả có chỗ nào dợt chán ghê