đi 2 ngày bẩy được 2 cô 1 chàng

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi @hoangdung, 9/3/15.

1. @hoangdung

@hoangdung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    264

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:42 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:31 PM ----------

đi 1 chuyến cuối mùa ở bù đăng bẩy được 2 máy 1 trống và bể 2 em mồi cưng cũa mình thiệt là tiết mời ae coi chơi nha và hẹn lại ae mùng 3 năm sau nha

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:44 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:42 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:45 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:44 PM ----------

và 1 em máy đã ra đi thật là tiếc //////////////////

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:48 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:45 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:49 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:48 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:51 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:49 PM ----------

và 2 mồi cưng đã bị bể rồi thiệt là tiếc..............

loc ct, minhchautri, BAONHJ. and 6 others like this.
  2. Tí Cua

Tí Cua Thành viên chính thức

Thích đã nhận:
    3,835
    sao mà bể vậy a, tiếc quá, e tính chạy qua mượn 1 con đi rừng, hix kiểu này ko có mồi rồi.

BAONHJ. thích bài này.
  3. nguyen cong hau

nguyen cong hau Well-Known Member

Thích đã nhận:
    78
    chúc mừng bác đã bắt được bổi, và xin chia buồn cùng bác vì bị bể gà

BAONHJ. and @hoangdung like this.
  4. babaqn

babaqn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,093
    Chúc mừng bác. Bác chia sẻ cách bẫy gà mái cho ae biết đc ko. E đi bẫy chẳng bao giờ đc gà mái á. Gà mồi đẹp quá.

BAONHJ. and Tí Cua like this.
  5. @hoangdung

@hoangdung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    264
    chào em 1 con tại vì anh ham đánh cúc quá với phần tính cũng ko có gà bị vì hơi trưa rồi cắm có 1 tai rồi đễ đó đánh cúc hơi lại thấy gà mồi máu ko và nó kiêu nge cót cót rồi còn 1 con chiều qua bên đồi thữ sức với con gà tơ đõ nó làm cho 2 phát cũng kiêu nge cót cót luôn ko em anh còn 1 con nữa anh 3 con mà qua đi anh đưa cho đi đánh chào em

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:59 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:56 PM ----------

---------- Bài viết thêm 10-03-2015 vào lúc 12:01 AM ---------- Bài viết trước được viết 09-03-2015 vào lúc 11:59 PM ----------

anh còn 1 con nầy nè tý con nầy chơi ok lắm em qua lấy đi đi chào em nha

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:04 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:01 AM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:09 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:04 AM ----------

chào em anh đánh gà trống mà ko biếc sau dính gà mái nữa chứ anh đâu có biếc cách đánh gà mái đâu cái vụ nầy em phãy hỏi tycua thử coi nha chào em nha

cocghe, BAONHJ., hunterTQU and 4 others like this.
  6. cocghe

cocghe Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,200
    @hoangdung: gà bể đừng có làm thịt, chia lại cho mình đổ mái nha. (tháng sau vô SG)

Vì mấy con rặc nhà mình thay lông, lơ mái rồi.

BAONHJ. and @hoangdung like this.
  7. tethe

tethe New Member

Thích đã nhận:
    0
    @hoangdung gà anh đẹp quá, anh có gà để lại mình một cặp nuôi kiển được không,gà rặc nha anh,cảm ơn anh,ĐT của mình 0916212968 Mr Thế ở TP HCM