Dị Long Ngư

Thảo luận trong 'Các vấn đề xung quanh cá Rồng' bắt đầu bởi AroWaniA, 16/11/07.

1. AroWaniA

AroWaniA Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Gửi các bạn 3 tấm của 1 em ngoại hình Dị Dạng,do bị Dị Tật bẩm sinh,em này đặc biệt có 3 râu chứ không phải 2.Xem bình luận chơi.hihihi

2. NguyenDuc

NguyenDuc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Ôi trời ơi...Mở hàng,lộc quá.Đây không phải là dị tật đâu bác.Đây là hàng thượng hạng FAFULONG hay còn gọi là KING AROWANA.Nếu bác biết thông tin gì về e này thì post lên cho anh em nhé.E này không phải FAFULONG thường mà e này còn có 4 râu không phải 3 như bạn nghĩ.Thật may mắn cho ai sở hữu được em này.Tài lộc vào nhà chắc như thác đổ.Giá trị là ở cái lưng gù và 4 cái râu.Tuyệt vời.Thân ái chào bạn!

3. AroWaniA

Thích đã nhận:
    1
    Em này căn nguyên bẩm sinh là dị tật chứ không có thượng hạng,như hàng đầu vàng hay bạch kim,bạch tạng.Mặc dù hai loại sau cũng là loại bị dị tật ở sác tố bẩm sinh ở hàng vảy tùy theo con có khi tròng mắt đỏ hồng được xếp vào hàng hiếm,dễ die nhất là bạch tạng do thiếu sắc tố bình thường để chống tia cực tím...
    FaFuLong càng không phải là KING AROWANA.<~~~~Loại này đầu Cực muỗng và chăm hìnhthể vẩn phát triển bình thường ,khác FFL đầu cực Gãy ,cực Móp,chăm lâu lớn và giới hạn kích thước khi trưỡng thành,<--chỉ là tên các trại đặt ra để cố tình cho em nó đặc biệt để Moi Tiền mấy tay chơi thích sưu tầm hàng độc lạ mắt thôi bạn.Chủ nhân con này thông tin 3 râu chứ không phải 4 râu đâu bạn

Last edited: 16/11/07
  4. NguyenDuc

NguyenDuc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Theo như tấm ảnh thứ 2 mình nhìn thì là 4 râu đó bạn.Bạn coi lại xem nhé.Nếu bạn có thông tin gì về FaFuLong-King Aro thì pm cho mình nhé.Mình tìm thông tin mãi mà không ra.Cảm ơn bạn nhiều.

5. AroWaniA

Thích đã nhận:
    1
    Em Latinum này mới xứng gọi là VUA vì cơ thể bình thường có thể phát triển hết kích cỡ,chứ không hạn chế như Tể Tướng lưng gù FFL ở body khiêm tốn dồn cục.Nói chung tùy người thích hàng lạ độc mặc dù bị dị tật,riêng tớ thích vóc hùng dũng của con màu trắng hơn bởi đầu cực Xì Pun,không Quá Gãy,Móp.nhìn quyến rũ .....

6. linhmoitapchoi

linhmoitapchoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Arowania post hình đẹp quá nhưng con trắng chắc lai tây quá hehe.

7. Hoangbao3105

Hoangbao3105 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Trông mấy em "dị tật" thế này thôi mà chủ hàng hét giá ghê lắm,ko mua nổi đâu( mà em cũng chẳng báu!)>.<

8. Mr.Kim

Mr.Kim Member

Thích đã nhận:
    2
    Rất tiếc là chỉ có 3 râu thôi bạn ơi
    Tên của chủ đề bên indodragon nè " 3 Barbels King " :D

9. AroWaniA

Thích đã nhận:
    1
    Con trắng cũng cho là KING,nhưng riêng tớ con trắng đáng để gọi là King hơn,bởi vóc dáng phát triển tự nhiên trông hùng dũng ngầu oai phong hơn con FFL dồn cục.đây là sở thích,cá nhanpha6n tích tùy bạn thích king thì cứ kinh.hihihi

10. ca ca ca

ca ca ca Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Em Latinum này mới xứng gọi là VUA vì cơ thể bình thường có thể phát triển hết kích cỡ,chứ không hạn chế như Tể Tướng lưng gù FFL ở body khiêm tốn dồn cục.Nói chung tùy người thích hàng lạ độc mặc dù bị dị tật,riêng tớ thích vóc hùng dũng của con màu trắng hơn bởi đầu cực Xì Pun,không Quá Gãy,Móp.nhìn quyến rũ .....