Địa chỉ bán lồng đôi ởi TPHCM?

Thảo luận trong 'Phụ kiện cho Cu gáy' bắt đầu bởi cuchimgocong, 26/10/13.

1. cuchimgocong

cuchimgocong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    504
    Bác nào có biết chổ nào ở sài gòn mình bán lồng đôi cho em xin địa chỉ,xin cảm ơn nhiều

minhtrithanhtra, ancugay and PHIOMON like this.
  2. nguyenhai_cg

nguyenhai_cg Well-Known Member

Thích đã nhận:
    343
    Chào Bác cu Gò Công, ở Sài Gòn Bác hỏi người ta ngã tư Thuận Kiều ở đâu người ta sẽ chỉ cho, ở đó bán chim, lồng nhiều lắm, nhưng là lồng chợ không đẹp sắc sảo như những lồng đặt, chúc Bác mau sớm tìm được.

3. hailuala

hailuala Member

Thích đã nhận:
    18
    ở mũi tàu cộng hòa cũng có nữa anh ,coi chừng bị chém lát đầu á

4. kasumj

kasumj Active Member

Thích đã nhận:
    254
    nếu bạn không ngại xa thì lên dầu tiếng bình dương mình giới thiệu cho chú út chú ấy chuyên làm lồng. thấy mấy bác o dưới thành phố hay đặt hàng chú ấy làm làm lắm lồng làm rất đẹp và tỉ mỉ nguyên liệu 100% chú ấy lấy từ rừng về nếu bạn anh em diễn đàn ai mún đặt lồng thì lh voi mình để mình hỏi chú ấy cho sdt của mình là :0977085648 mình tên lâm

5. tron lo

tron lo Member

Thích đã nhận:
    102
    bạn ở dầu tiếng chổ nào vậy...đồng hương ròi nhỉ.:devil:

ancugay and nguoidaugio like this.
  6. nguoidaugio

nguoidaugio Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    5,984
    Dầu Tiếng àh gần quá đi bạn ơi.... Sáng chủ nhật hàng tuần thường ngồi caphe nhưng mà ko giao lưu được với ai cu cò buồn... Hôm nào giao lưu nha các cu thủ Dầu Tiếng ( Vùng đất rất nhiều cu hay )

7. kasumj

kasumj Active Member

Thích đã nhận:
    254
    mình ở xã thanh an .ngay cạnh cầu cần nôm ở chổ mình thì nhiều người chơi cu lắm mình mới tập chơi nên củng trưa am hiểu về cu lắm. mình mới được chú út nhượng lại cho một em bổi bạch đề mà chú ấy nuôi 2.5 năm năm chưa nổi ở nhà nuôi thêm 3 em nữa có 2 em đã nổi rồi nếu anh em nao rảnh gần chổ mình thi cn cafe chém gió cu cò hii

ancugay and nguoidaugio like this.
  8. ancugay

ancugay Well-Known Member

Thích đã nhận:
    14,551
    Chào cụ Gió! Em thì, Sáng thứ 7 hay chủ nhật là phải nhịn cà phê vì mở mắt ra là đã tay sào, tay lụp rùi cụ ạ. Còn ngày thường sáng nao em cũng uống cà phê và chém "bướm" nên vui lắm cụ, chẳng buồn tí nào hehe...!

9. tron lo

tron lo Member

Thích đã nhận:
    102
    chổ đó là bến tranh mà phải không bạn...chim ở dầu tiếng trận kinh lắm.t6 nào cũng về trên đó mang chim theo mà lần nào cũng tay trắng mà xuống thui...

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:52 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:47 AM ----------

bác gio ở dầu tiếng lun hay sao bác...nếu muốn giao lưu chắc phải dẫn bác vào tới đồng nơ mai ra còn bẫy được,chứ dầu tiếng thì e thua.bác biết đồng nơ không?

nguoidaugio and ancugay like this.
  10. nguoidaugio

nguoidaugio Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    5,984
    Chỗ do91 Bến củi Bác à. Ok hôm nào có gì alo cho Bác nhờ Bác chỉ dẫn dùm vài kèo .... Em tên Vũ : 0934186267.... Rất vui được giao lưu cùng Bác À quên Bác cho em xin số phone của Bác với
    Thân mến

Last edited: 4/11/13
    ancugay and khietphukiet like this.
  11. tron lo

tron lo Member

Thích đã nhận:
    102
    chỉ dẫn thì không giám đâu bác ag.e chỉ thấy ở đó chim còn nhiều nên nói vậy thui.hihi.e cũng đang kết 1 em trong đó kèm rất rất khá mà mồi thì yếu quá,chắc phải nhờ sự trợ giúp thui.đây là số dd của e.096 235 7575

ancugay thích bài này.