Địa chỉ chọi Mi ở Đà Nẵng

Thảo luận trong 'Quán Cà phê Họa mi' bắt đầu bởi nguyenpro, 15/5/08.

1. nguyenpro

nguyenpro Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Em mới chơi Mi được vài tháng, giờ muốn đem nó đi dợt nhưng không biết ở đâu, ai biết chỉ em với ???

KtsBim thích bài này.
  2. hocdoi

hocdoi Member

Thích đã nhận:
    5
    Mình cũng mới nuôi chim HM, dăng ký 1 vé dợt chim ở Đà Nẵng. Ai biết chỉ dùm. thanks.

KtsBim thích bài này.
  3. vannien

vannien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    Chỉ bạn đg hương!

Bạn muốn dợt Mi hả , bạn hảy ra công viên 29/3 ĐN vào buổi sáng sẽ gặp nhiều đg nghiêp chơi Mi đó bạn. Nều ko thì bạn chụi khó lên Trà Mi , Hiên @ Giằng, Hiệp Đức củng đc bạn tha hồ cho cưng bạn (Cà kê dê ngổng,) Bạn sẽ có chim hay nhiều giọng , chúc đg hg thành công-vanniên

KtsBim thích bài này.
  4. hocdoi

hocdoi Member

Thích đã nhận:
    5
    Sáng nay (28/06) tôi có ra công viên 29/3 mà có thấy ai mang chim ra đâu, chỉ thấy người ta tập thể dục quá trời. À, bạn có thể cho biết từ DN lên Trà Mi, Hiên, Giằng, Hiệp đức bao xa?. Bạn đã lên đó dợt mi chưa? Tôi có hỏi thằng bạn trên đó, nó nói chưa nghe nói chuyện dợt mi ở đó cả. Bạn có óc tưởng tượng và hài hước thật.

KtsBim thích bài này.
  5. microsort

microsort New Member

Thích đã nhận:
    1
    kekeke, hội chim ở công viên đã dẹp khá lâu rồi bạn ơi.Có 1 quán cfe để mọi người dợt mi ở đường song song với đường Điện Biên Phủ , khu này mới nên mình ko nhớ tên đường .Từ khách sạn Thanh Long bạn đi tới khoảng 100m thì có ngã 3 đầu tiên thì bạn rẽ, vào sau đó rẽ phải ,đi dọc con đường mới đó thì bạn thấy quán cafe ở phía tay trái .Ở đây mọi người hay tập trung vào sáng sớm từ 6h30 - 8h là tan rồi, ngày nào cũng vậy .

KtsBim thích bài này.