Địa điểm mua nguyên liệu làm nền ( Gò Vấp )

Thảo luận trong 'Nền - Phân bón' bắt đầu bởi lechau, 21/7/07.

1. lechau

lechau Well-Known Member

Thích đã nhận:
    70
    em xin bổ sung địa điểm cụ thể để mua những nguyên liệu trên, dành cho các bạn ở Quận Gò Vấp đang gặp khó khăn khi tìm kiếm chúng ( hihi mình cũng gặp khó khăn nhưng sau khi làm 1 chuyến wa nhà aNguyên thì hết) :
    1.Đất sạch và phân vi sinh Tracatu các bạn có thể mua ở Siêu thị Co-opMart Nguyễn Kiệm tầng 1 phía tay Trái ( hỏi nhân viên sẽ dẫn đến quầy )
    2.Phân trùn đỏ và tro trấu thì các bạn có thể mua ở Công Viên Gia Định ( Công Viên Cây Xanh ) từ Ngã Sáu Nguyễn Kiệm chạy vào thì tiệm nằm bên tay phải. Ở đó có 3 tiệm, các bạn mua tiệm ở giữa mới có
    3.Cát xây nhà thì ở đâu cũng có :laughing:
    4. Đất sét bột ( cái này thì hơi khó kiếm đây nè, bác Nguyên kiu em ra tuốt cầu Điện Biên bên Dakao, hix): Sau 1 hồi lùng sục cái quận nhà thì đây: 1 tiệm bán Vật liệu xây dựng ở Ngã tư An Nhơn( từ đường Nguyễn Oanh chạy về Hướng Thạnh Lộc) bên tay trái, bán 15k 1 bao 25kg.

hihi, ăn theo bác Nguyên 1 bài vậy. các địa chỉ trên là do mình đã mua ai bik chỗ nào gần hơn thì pót lên nghen, cho dân Q.GV mình mau lẹ sánh kịp các Q khác.:p

2. Billykid

Billykid Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    Cám ơn bạn nha. Đất sét bột bữa giờ kiếm ko thấy thì ra gần nhà mình chạy ra cái là có liền hahahah

3. vttl

vttl Well-Known Member

Thích đã nhận:
    28
    Đất sét bột tại Đà Nẵng chỗ nào bán vậy các bác ui ??? Ai biết chỉ giúp nhé. thanks! :applause: :applause: :applause: