Diễn đàn nâng cấp làm cho chúng em ở quê thật bở ngỡ.

Thảo luận trong 'Cu gáy cafe' bắt đầu bởi phutancamau, 17/4/10.

1. phutancamau

phutancamau Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4,648
    em thấy lúc trước diễn đàn vào rất dể, viết bài hay trả lời.....bây giờ đường vào hơi khó, em ở vùng sâu vùng xa hơi thiệt thòi, đặc biệt mới tham gia dd, lúc trước em còn biết thay đổi chữ ký, đọc tin nhắn, thay đổi avata.....bây giờ ko biết gì hết, các Bác lớn tuổi mới tham gia càng khó khăn hơn, với lại những bài em viết giờ ko biết đường tìm đâu mất tiêu hết, ở dưới có hướng dẫn ký hiệu nhưng em cũng khong thấy cái mũi tên màu xanh, vào topic mà mình từng gửi bài mới thấy tên của mình.....thật khó khăn nhiều quá, em hi vọng các Bác có kinh nghiệm có thể hướng dẫn lại dễ dễ tí.....thành thật biết ơn, Kính- Trân Trọng.

tieuho thích bài này.
  2. NAMNHI

NAMNHI Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    11,720
    Bạn nhấp chuột vào Settings (phía trên, bên phải màn hình) sẽ sửa được chữ ký và các thay đổi khác của bạn nếu bạn muốn đấy!

3. tieuho

tieuho Well-Known Member

Thích đã nhận:
    488
    Đúng là có đầu tư có khác. Em thấy nâng cấp lên thế này diễn đàn đang dần trở thành 1 miếng bánh pizza hấp dẫn. Nhưng em có 1 thắc mắc nhỏ mong các bác giúp cho. Các bác cho em hỏi với cái diễn đàn mới nâng cấp này thì bao nhiêu bài em mới được quyền sửa bài của mình?

cafeda'' thích bài này.
  4. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Cứ từ từ, dần dần BQT sẽ chỉnh sửa sao cho giao diện ngày càng trở nên thân thiện với người dùng hơn.
    Giờ này mới có 1 số ít được Việt hoá thôi.

NAMNHI and cafeda'' like this.
  5. phutancamau

phutancamau Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4,648
    thành thật biết ơn Bác, 3 ngày liên tiếp em mò mãi mới vào đến đây, có chổ để cảm ơn......hôm trước vào bên kia thấy lạ hù.....hay là hôm nay mới có pần cảm ơn bài viết....hiiiii , làm cho Bác Tư Hil cũng tìm lâu lắm.......vạy em vui rồi, liên lạc đc như củ rồi, có điều em vẫn chưa thấy chổ mà có bài mình viết hiện lên mũi tên màu xanh,...kỳ thật. Kính Bác.

vanthaohotel thích bài này.