đính chính về sỏi lọc của nhà ga T2

Thảo luận trong 'Hàng quá hạn mua bán' bắt đầu bởi huytonytran, 25/7/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. huytonytran

huytonytran Well-Known Member

Thích đã nhận:
    312
    sau khi em đăng bài. 1 số bác cho là số sỏi đó là do an trộm của công trinh. nên em viết bài này để dính chính lại vi thưc su rất là bưc mình. khí ai do đổ tiếng xấu cho minh. số sỏi đó là sỏi nhà ga đã bỏ đi vì đã thi công song. thằng em no sin đc 1 tấn ươc lương là như thế vì đầy 1 xe oto to. no lấy về lấp san đất ruộng. em thấy hay hay thì lấy về. bác nào không tin thi lên đây em dẫn vào súc thoải mái. chứ đăng bán chủ chỉ là dc thì dc chẳng dc thì cho. ai sin em cung cho hết. giao lưu là chính. chứ nhà thì xa bán cũng có ai mua đâu. tép em đi khai thác nhiều con tep lên màu blu đẹp những cũng chỉ để nuôi chứ vụ lợi gì mấy cái đó

2. dtduong

dtduong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,133
    Bạn ko nên bức xúc như vậy vì khi đưa ra ý kiến mình cũng đã suy nghĩ có nên nói hay ko và ý kiến của mình gửi đến bạn bằng inbox, bạn đưa lên đây làm gì A/E mất thời gian đọc bài bạn nhé.

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:42 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:31 PM ----------

Và mình cũng muốn nói sau bài viết về vấn đề này mình sẽ ko tiếp tục viết thêm hay có ý kiến gì với bạn vì A/E trên diễn đàn nên hiểu nhau, ko nên nghĩ comment của dtduong mang hàm ý nhục mạ, bôi xấu hay làm giảm uy tín. Mong bạn có suy nghĩ tích cực hơn.

tapchoicu thích bài này.
  3. duclam

duclam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    104
    bạn tonyhuytran ở chỗ nào sóc sơn nhỉ cho mình qua xin ít sỏi và tép về diệt rêu nhé

4. huytonytran

Thích đã nhận:
    312
    gấn sân bay nội bài ý bác. tép em thì chủ yếu là tep suối thôi

5. duclam

duclam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    104
    đúng loại m đang cần, tép xịn thì ko dám xin, mà m ko chơi tép. Xin về chỉ để diệt rêu thôi. Hiện tại đang thả ít tép chợ cũng khá hiệu quả nhưng bọ này nó lớn nhanh hóa ra là tôm

6. hoangzxv

hoangzxv Member

Thích đã nhận:
    5
    Thôi thì mình ngay thẳng sự tình thế nào munhf mình biết,người ta tin thì tin ko tin thì thôi bạn ạ.ko gì phải bức xúc cả.

huytonytran thích bài này.
  7. jaychouat

jaychouat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    413
    ông em bình tĩnh và suy nghĩ thoáng lên chút nhé.
    người góp ý hay nhắc nhở mình người ta có ý tốt chứ không phải trách gì cả.
    còn chuyện đúng hay sai thì a không bàn.e đưa lên ntn không hay và hơi trẻ con.

8. huytonytran

Thích đã nhận:
    312
    ko em không buc đâu. mục đich đưa bài viết này lên là để nói rõ tránh mọi ng hiểu lầm bản thân mình thội. chứ không muốn trach móc ai cả. bac dt duong thong cảm em nhé.

dtduong thích bài này.
  9. dtduong

dtduong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,133
    Ko sao đâu bạn à. Mình từ kinh nghiệm bản thân để comment với bạn thôi nếu biết bạn hiểu vấn đề nó đơn giản như vậy thì mình đã ko có ý kiến rồi, mỗi người một ngành một nghề mà nếu ko làm cũng ko hiểu hết được đâu bạn. Mình đã có nói ở đâu đó trong diên đàn là "chúng ta đang trao đổi với nhau ko bằng đủ các giác quan của con người mà". Hay làm bể đẹp port lên cho A/E ngăm bạn nhé.

huytonytran thích bài này.
  10. ndl

ndl CLB Thuỷ sinh Hà Nội

Thích đã nhận:
    4,862
    OK. Vậy đã xong. Xin phép cả nhà cho close topic .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.