đồ ăn cho kingkamfa

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi flowerhorn_121, 18/12/07.

1. flowerhorn_121

flowerhorn_121 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    24
    bác nào có kinh nghệm xin chỉ giúp em nên cho king ăn loại thức ăn gì chỉ cho ăn tôm thì có tốt ko còn đồ ăn hột nên cho ăn JBL hay XO con king cảu em hum nay đầu một cục bữa nào post lên cho các bác đánh giá

2. BLACKDRAGON

BLACKDRAGON Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    cho ăn theo chế độ vừa phải là 2 khô 1 ướt một ngày,thức ăn thì nhiều chủng loại tùy bạn thôi trên đây anh em cho ăn nhiều loaïi lắm,jbl hay xo đều tốt hết cho ăn jbl hợp hơn,lớn một chút thì xo kích tăng đầu(nế có đầu)

3. letrong

letrong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Tất cả loại la hán đều có chế độ ăn giống nhau. Tuy nhiên KKF hay bị stress do tác động của môi trường xung quanh do đó bạn cần lưu ý thêm độ PH - nước sạch - hồ rộng thì cá mới good được

4. NguyenDinhSang

NguyenDinhSang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    theo mình thì kkf thì cũng ăn uống như cá la hán khác thôi bạn ơi ,nhưng một ngày phải có một bữa tép ,còn hai bữa thì cho ăn đồ hộp nhưng theo mình kkf thì cho ăn jb thì tốt hơn ,x0 chỉ dành cho cá la hán khác thôi

5. vuthien

vuthien Active Member

Thích đã nhận:
    0
    sáng cho ăn lăng quăng chiều lăng quăng để giúp cá lê châu,chiều ăn thức ăn hộp là ok