độ pH cũa hồ cá cần chĩ giáo

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Kinh nghiệm cá nước ngọt' bắt đầu bởi hoanghuuphu, 4/10/06.

1. hoanghuuphu

hoanghuuphu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    hiện giờ em dang nuôi một vài con cá la hán nhưng cá thường bị đen không biết có pghaix là do độ pH trong hồ cá không vậy muốn tăng độ pH cũa hồ cá thì phãi làm cách nào mong các bác giúp đỡ

2. hlong123

hlong123 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
  3. hoanghuuphu

Thích đã nhận:
    1
    cãm ơn bác đã chĩ giáo . bác cho em hõi giá cũa 1 cái máy sưỡi bây giờ là bao nhiêu va` thức ăn grandsumo 1 hộp thì bao nhiu bây giờ ngoài thị trường có bán mấy đo độ pH không và mấy đó có đắt không em cãm ơn

4. hlong123

hlong123 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    hè hè!mình k rành về cá la hán!tại thấy bác hỏi mà mình biết nó nằm ở box nào nên gửi cho bác cái link thôi!câu hỏi của bác sẽ sớm có thành viên khác tra lời thôi..còn nếu bác nóng ruột cá của mình quá,k chờ được thì theo mình bác có thể ra CAO QUÝ 808 TRẦN HƯNG ĐẠO coi giá thử..ở ngoài đó có bán cây sưởi,còn grand sumo thì mình k biết có k!thân chào

5. Son Q4

Son Q4 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    124
    Sưởi giá dao động từ 50k đ1ến 70k/que ,nhiệt kế 20k/que
    Đo PH thì nhiều loại hình như 99k/hộp NN , Grand Sumo từ 130k/hộp ( Coi chừng hàng giả.)
    Tiệm cá nào to to cũng có bán .

6. hoanghuuphu

Thích đã nhận:
    1
    cãm ơn mấy bác đã trã lời những thắc mắc cũa em em ỡ đà nẵng nên không bít có bán mấy loại này không ai ỡ đà nẵng thì chĩ giùm em