Đông Kamfa

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi Supreme, 17/1/07.

1. Supreme

Supreme Well-Known Member

Thích đã nhận:
    5
    có ai nghe nói tới đông kamfa ko,hôm bữa đi mua cá có ông chủ nhắc tới đông kamfa,hic,con đó nó ra làm sao vậy.Ai bít chỉ giùm~X(

2. dongkisot

dongkisot Active Member

Thích đã nhận:
    0
    hiện tại bên nước ngoài đang có cơn sốt "FADED". Nào là Faded Kamalau, Faded Kamfa, Faded ZZs, Faded Texas, Faded Dragons, Faded King Kongs... Hổng biết có phải ông chủ đó dịch chữ Faded thành "ĐÔNG" không?

Trong đó Faded Kamalau là giống hiếm nhất, mời bạn xem thử cái hình này xem có đẹp không nhé:
    [IMGO]http://www.flowerfish.com/uploaded_images/name1-704242.jpg[/IMGO]

3. Supreme

Supreme Well-Known Member

Thích đã nhận:
    5
    mình nghe ổng nói con đó có màu đỏ đẹp lắm.KO bít thực hư ra sao nhưng con cá bạn pot lên nhìn đẹp kinh khủng,con này chắc cả 1 gia tài wá.

4. ronaldo

ronaldo Member

Thích đã nhận:
    1
    Chu choa , Cá chi mà đẹp dữ vậy , ko đến nỗi cả gia tài đâu , chỉ cần bán con xe là mua được rồi , he he

5. chicka2006

chicka2006 Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Không biết bao nhiêu tiền 1 con hén,ở việt nam mấy em king kam fa có khi lên đến 5000usd hay 7000usd la muốn xỉu rồi.Tình trạng HOT của cá la hán càng kéo dài thì anh em càng mệt thôi,nên tìm con nào mình thích rồi nuôi la OK

6. Kimmaluu1811

Kimmaluu1811 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    Mình cũng chưa nge Đông Kamfa bao giờ nhưng hiện nay dòng RED TEXAS dang thịnh hành bên Thái và thị trường Mỹ ko bit có cùng vớii dòng mà bạn đề cập hay ko.