dợt khuyên ở huế

Thảo luận trong 'CHIM VÀNH KHUYÊN - Chim Khoen (Zosteropidae)' bắt đầu bởi liu'dai, 4/4/08.

1. liu'dai

liu'dai Active Member

Thích đã nhận:
    198
    Mình chẳng biết dợt khuyên ở Huế ở đâu nữa.Hồi trước mình hay thấy ở quán cà phê Lan viên, sau đó là quán Nghệ sỹ.Nhưng hai tuần nay đến hai quán đó mà không thấy chú khuyên nào cả.
    Số là mình có hai em , ở nhà líu cũng khá, nhưng thấy mặt nhau là không líu nữa.Mình muốn đem đi giao lưu xem chúng có chịu đấu không.
    Bác nào ở huế hay dợt khuyên chỗ nào thì chỉ giúp mình với, hi vọng sẽ tìm được bạn cùng sở thích.
    Cám ơn các bạn đã đọc bài

2. Hiền cô nương

Hiền cô nương Moderator

Thích đã nhận:
    917
    Khuyên thì có nè! Dợt nhiều thì mình không biết chứ ở 81 Duy Tân, có một quán cà phê bán trước nhà, nhà đó có một tay chơi chim khuyên hơi bị nhiều, đếm sơ sơ cũng được 7 con. Sáng sớm có nhiều người mang chim Miều đến chơi nữa! Bạn mang thử chim đến đó thử nha, luôn tiện uống cà phê thư giãn! Hi hi
    Chúc vui vẻ nha!

3. thandieu16

thandieu16 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    48
    to liudai:nếu bạn muốn dợt chim ở huế mình sẽ chỉ cho bạn
    01 quán caffe bách thanh nằm dọc theo bờ thành nếu bạn đi lên đường YẾT KIÊU hỏi thì biết thôi
    còn một địa chỉ nữa là đối diện với chùa từ đàm cũng có một quán caffe đấu chim khuyên đó