e chẳng biết diễn ta thế nào cái chủ đề này nữa

Thảo luận trong 'Gác cu ký sự' bắt đầu bởi trungvd, 18/3/14.

1. trungvd

trungvd Member

Thích đã nhận:
    43
    bác nào ở hà nội hay đi gác cu cho e đi ké với, đi học k được đi đánh cứ thấy thế nào đấy!! hoặc là chỉ chỗ đánh ở HN thi thoảng cuối tuần e đi cho đỡ nhớ với ạ!! :D:):)

2. hahai

hahai Well-Known Member

Thích đã nhận:
    608
    Cụ vui tính quá nhỉ. Ngoài Bắc mình, mà nhất là ở Hà Nội như cụ nói thì làm gì có chuyện có ai đó chỉ chỗ cho mà đánh chim hả cụ, giờ hở ra chỗ nào có chim là mắt trước mắt sau là không còn chim rồi cụ ạ. Giờ nhiều người chơi cu mồi, cả tuần làm việc được ngày nghỉ T7&CN mà không còn chim thì họ biết đi gác ở đâu. Vậy nên nếu cụ muốn đi gác cùng ai đó còn được chứ bảo ai chỉ chỗ cho cụ đi 1 mình thì hơi khó đấy cụ ah! Chúc cụ vui.

3. trungkienmcsa

trungkienmcsa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,930
    thật là khó thật. mình cũng đã được anh bạn ngoài hà nội đem đi gác cu ở ngoài đó cho biết mùi vị nhưng đúng là chua lắm bạn ạ. đi mấy nơi thì toàn là bãi tha ma, khu công trường đang để trống... đặc biệt là bóng dáng bổi thì cứ gọi là tít mù khơi. nói chung là chán.
    nếu đánh kiểu vậy mà một số bác bảo đánh rồi thả thì em nghĩ là khó khăn lắm các cụ nhỉ.

phungsbpc, tuan_nd, hahai and 10 others like this.
  4. Đảng Cu

Đảng Cu Cu gáy ABV Hà nội - Đăklăk

Thích đã nhận:
    7,743
    Sáng 4h dậy, đi tới 6h chiều mới về, bạn theo được ko?

5. trungkienmcsa

trungkienmcsa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,930
    anh đừng nói ra như vậy không lại mất đi một cu thủ tương lai đó anh đảng ơi. dạo này có gì mới không anh ơi.

6. Đảng Cu

Đảng Cu Cu gáy ABV Hà nội - Đăklăk

Thích đã nhận:
    7,743
    Ơ anh nói thật mà. Loanh quanh nội đô HN thì làm gì còn chim mà gác, hoặc giả còn cũng là chim trận hoặc chim lai tạp, oánh ko có sướng.
    Đi xa một chút mới đủ đô Kiên ạ.
    Chim trong đó giờ sung chưa em? Ngoài này anh cũng cắc bụp, đi chủ yếu cho thỏa mãn cái trí tang bồng thôi!

7. trungvd

trungvd Member

Thích đã nhận:
    43
    @@! chủ nhật là e đi được bác ạ.nếu được hôm nao các bác cho e đi ké với nhé.e đi cầm lồng cho cũng được =))))