em bi boi quan xem xiu!!!

Thảo luận trong 'Cu gáy bổi' bắt đầu bởi dongthap, 13/5/14.

1. dongthap

dongthap Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,667
    Thua qui anh em, tinh hinh la sang nay tron vo di som nen không an uong gi! ra den noi treo con cay len thi em boi nay ve ngay va gu dau lien tuc tu 6h sang em no gu khung khiep! Gu suot k nghi ngoi den 11h em cung co doi nhanh the 3 lan! Cu treo xong la em no bay lai gu lien, nhay canh lia lia! Moi cay khang tieng em tha moi dat ra, no xa xuong gu lien tuc, den 14h30 em thay dat, van xuong gu hoai va tranh het gio nen k dinh duoc, nó, nhay len dung tren boi da lien tuc! đập cánh...va moi dat met, em ra thay, thi no bay len deo lup, da moi cay, đa lien tuc gan 30 them va nhay gu hoai, moi cay gio chi lau lau keu re re 1 tieng de e no gu suot, cuoi cung den 15h 30 em xem xiu thi em no "bap" dinh lup! Em dung len ma loan choang vì qua... duoi. Bat duoc em no thi 2 canh troc het da va chay mau tem lem, nhung con dieu la hon nua la vua de vo long, em no mo lua an lia lia, uong nuoc pha pha cac bac a! Em that su choang voiem no, va k bieg the nao vi em con la linh moi! Xin up vai anh em no nho anh em danh gia!! Uc cua em no dung che doi xau tham!!! That la ngo!!!

---------- Bài viết thêm vào lúc 03:59 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 03:27 PM ----------

vi mung qua nen online = dien thoai mong anh em thong cam ! va day la hinh cua em no ! [​IMG][​IMG][/IMG][/IMG][/IMG][/IMG][/IMG][/IMG][/IMG]

Last edited: 13/5/14
  2. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Anh em xem cho em gop y ve em moi nay giup a! Moi vao nghe nen k biet gi ca! Nho anh e dong gop de co them dong luc! Đam mê! Chan thanh cam on anh em!!!

3. sunrisekdt

sunrisekdt Well-Known Member

Thích đã nhận:
    511
    Chú bổi ức chẻ nhìn lực quá. Chúc mừng bác thu phục được bổi đẹp.

minhtrithanhtra, ancugay and dongthap like this.
  4. minhhoangkiet

minhhoangkiet Member

Thích đã nhận:
    21
    Bổi đẹp đó. Chúc mừng nhe. Tự nhiên được bổi tốt. Bạn ở đâu bữa nào giao lưu bữa đi

5. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Đã, do la luc no giuong co cao do anh! Chu binh thuong minh dung xa nhin no thi nguoc che doi rat xau! Ro rang lam! Em cung k biet tot xau, k biet nhin no the nao, mong anh em danh gia giup va cho y kiwn ve em no!

6. chim gay

chim gay Well-Known Member

Thích đã nhận:
    177
    Bác choáng với con cu, ae em đọc bài ko bỏ dấu của bác cũng ...choáng luôn.Cho dấu vào đọc dể chịu hơn,bác à.

thientin dhtn and dongthap like this.
  7. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Dạ, vì mùng qua nên online gấp = dt nên... Mong anh em thong cam!

thientin dhtn thích bài này.
  8. thinhbv

thinhbv Active Member

Thích đã nhận:
    94
    Cứ nuôi đi có gì mà phải xoắn! Mới đầu là cu thủ sau học và có kinh nghiệm rồi thì mới thành sư cu hoặc giáo sư cu chứ. Phải tĩnh tâm nhàn trí thì mới chơi cu đc. Hehe

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:30 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:23 PM ----------

Cứ nuôi, chơi đi có gì phải xoắn. Chơi lâu rồi từ cu thủ mới trở thành sư cu hoặc giáo sư cu. Chơi cu thì đừng ăn thịt nó nhé. Thiếu thịt bắt cu về ăn thì sẽ không có duyên sở hữu được cu đẹp, cu hay đâu. Chơi cu thì phải tĩnh tâm dưỡng trí nhàn trí. Mình mà trở thành thợ săn chim vì kinh tế thì khó thành phong lưu lắm. He he grù grù

9. thinhbv

thinhbv Active Member

Thích đã nhận:
    94
    Cứ nuôi đi không gì phải xoắn. Chơi, nuôi lâu mình từ cu thủ sẽ thành sư cu hoặc giáo sư cu. Tuyển cu về để chơi chứ đừng bắt về thấy không thích thì ăn thịt nhé. Ăn cu thì sẽ không gặp đc cu hay cu tốt mà để chơi đâu. Bắt cu về để làm kinh tế thì không trở thành phong lưu đc. He he