Em chán quá, các bác giúp em với...

Thảo luận trong 'Người mới học chơi bể' bắt đầu bởi Bi_zoon_zoon, 30/9/07.

1. Bi_zoon_zoon

Bi_zoon_zoon Active Member

Thích đã nhận:
    21
    ~X( Hic hic, thực tình là em chán quá. Cách đây gần 1 năm, em cũng máu chơi bể thủy sinh lắm. Với bản tính láu táu và mau thành công, em cũng nghiên cứu các bài viết trên diễn đàn và in nhiều bài để làm tài liệu.. tưởng chừng em đã đạt thành chính quả.
    Em hăm hở mua 1 cái bể kích thước 1 mét x 0,5 mét x 0,5 mét ( kích thước tương đối đẹp phải không ạ )
    Em hăm hở đi mua gỗ lũa, đá, đất nền phần, bình Co2, lọc đèn, công tắc hẹn giờ. Nói chung là chẳng thiếu thứ gì....
    Em tự làm mọi thứ...
    Nhưng cái bể không đẹp như em tưởng tượng và càng ngày nó càng xuống cấp. Em chán quá nên cũng không chăm sóc nó thường xuyên.
    Nhìn lại mọi thứ đã đầu tư, em tiếc quá. H thì em chuẩn bị lấy vợ...bể cá thì vẫn lanh tanh bành, em muốn cái bể cá sẽ là 1 chỗ thật đẹp ở nhà, tiếc là ko được như vậy. Thôi thì đắm đuối làm con cá chuối, em muốn nhờ các cao thủ trên diễn đàn giúp em 1 tay, giúp em làm lại cái bể cá của em với, để như thế thì phí quá các bác à, em ở Hà Nội... Vậy bác nào có thể giúp em với. Em xin chân thành cảm ơn các bác. Em tên Bách , số điện thoại 0912254957. Mong nhận được pm của các bác.