em hơi lạc đề mong mọi người thông cảm

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi phamvansangvn, 15/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. phamvansangvn

phamvansangvn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    337
    Last edited: 15/5/14
  2. buongtaygarung

buongtaygarung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    113
    theo như mình thì nhân nhượng mà chúng không dút thì phải đánh thôi ,cú theo lời bác dậy mà làm

3. AKAY_QNINH

AKAY_QNINH Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,189
    Các Bác cứ yên tâm, vụ này các Cụ ( Bộ Chính Trị ) có kế sách cả rồi... mọi thứ tự hành động sẽ đi từ a->z.Theo ngu ý AKay,China ra cờ thế và VN sẽ giải thế cờ này:
    Bước đầu Ta sẽ tránh va va chạm chỉ quay phim thu thập bằng chứng, dân Vn biểu tình tự phát. Bước 2 sẽ không ngại va chạm, Mặt Trận Tổ Quốc sẽ chính thức kêu gọi các đoàn thể biểu tình... 1 số ngư dân Tự Kiếm được vài tạ hoặc 1-2 tấn thuốc nổ sẽ kích hoạt thuốc nổ khi tàu China tiếp cận. Vào 1 đêm mưa to gió lớn, đặc công nước sẽ ôm bộc phá phá hủy dây néo ( giàn khoan này có 4 dây néo bằng kim loại )... Hôm sau China thông báo: Giàn khoan đã hoàn thành nghiên cứu nên rút trước thời hạn hoặc là Do trục trặc kỹ thuật nên giàn khoan về cảng sửa chữa.
    Chút suy nghĩ, các Bác thích thì đọc

4. trungdinhnguyen

trungdinhnguyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    43
    Akay ơi cái dàn khoan đó nó có 12 sợi xích hãm đó , mà có tới 12 hay 120 mà nó cứ lỳ thì phải cho nó cút bằng thuốc nổ thôi

5. Tí Cua

Tí Cua Thành viên chính thức

Thích đã nhận:
    3,835
    bản thân mình rất cám ơn tình yêu của chủ topic dành cho tổ quốc, nhưng cũng đã có 1 bài viết về vấn đề này rồi, nên mình nghĩ ko nên mở thêm ra nữa. có gì thì vào topic cũ nha. mình khóa topic lại. ( diễn đàn ko cho bán luận về chính trị nên chỉ chừa lại 1 topic thôi, a e thông cảm ).
    Vì 1 Việt Nam toàn vẹn lãnh thổ.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.