Em khoe Lan...hihihihihi....

Thảo luận trong 'Hoa Lan' bắt đầu bởi gadep, 2/12/12.

1. gadep

gadep Well-Known Member

Thích đã nhận:
    172
    Sau 1 thời gian " lượm lặt ", em cũng có vài cây mà em cho là vừa ý, mong các Bác, các Anh và các Bạn góp ý nhiệt tình để em chắm sóc mấy đứa nó tốt hơn...

Đây là hình của mấy em nó, đứa thì có lâu rồi nhưng vì lúc đó em chưa yêu Lan như bây giờ nên em cũng chưa chú ý tới tụi nó lắm, đứa thì em mới tậu chưa được 1 tuần. Mời mọi người xem rồi cho ý kiến nhé......

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

DuongThanhSon thích bài này.
  2. gadep

gadep Well-Known Member

Thích đã nhận:
    172
    Tiếp tục.....
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

lulu and DuongThanhSon like this.
  3. gadep

gadep Well-Known Member

Thích đã nhận:
    172
    Tiếp tục....
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

4. phamngocsinh

phamngocsinh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    438
    Chào bạn gadep, chúc mừng bạn có vườn lan đẹp, nhiều bông hoa rất xinh, ảnh chụp kỹ thuật cao nhưng khi mở trang này rất khó xem vì quá chậm. Bạn có thể thu nhỏ và giảm "trọng lượng" mỗi bức ảnh để nhẹ bớt trong quá trình ACE vào tham quan vườn hoa của bạn. Chào tạm biệt.

gadep thích bài này.
  5. gadep

gadep Well-Known Member

Thích đã nhận:
    172
    Cảm ơn bác đã cho em lời khen và góp ý nhưng thú thật là post được mấy tấm này lên là em đã mừng lắm rồi, còn việc giảm trọng lượng hình chắc em phải đợi cao thủ chí dẫn mới được....hihihihihi.....

phamngocsinh thích bài này.
  6. DuongThanhSon

DuongThanhSon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    416
    Bác đã sở hữu những bông den xinh đẹp,nhỏ nhắn .Chúc mừng bác.
    Nơi bác sống thật tuyệt ,những ngôi nhà cao tầng với những ngõ nhỏ của đô thị bên cạnh là vườn cây xanh mướt như miền tây nam bộ.Một ngày bác được sống ở hai môi trường khác biệt hoàn toàn, thật thú vị. Sống những nơi như vậy dễ thành nghệ sĩ lắm.

phamngocsinh and gadep like this.
  7. Meorung

Meorung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    582
    Mới chơi mà sở hữu được những bông hoa như bác là vui roài. Đa phần là Denro hàng mô, hoa bền đẹp. Hoa này ưa nắng lắm. nắng nhiều hoa mới đẹp.
    Bác sưu tập thêm ít hồ điệp nữa, hoa này cũng bền và dễ thuần, năm nào hồ điệp nhà em cũng ra hoa.
    Lần tới bác Up ảnh nhớ chỉnh lại size (kích cỡ ảnh) về 200 x 150 thôi cho nó nhẹ. Bác để ảnh cỡ full thế này nặng lắm.
    Chúc mừng hoa đẹp nhé.

phamngocsinh, DuongThanhSon and gadep like this.
  8. MAVOI

MAVOI Khổ vì Hoa

Thích đã nhận:
    1,092
    bác có mấy cây hoa biến dị đẹp quá, nhưng chủ yếu là do sốc môi trường, có cây không lưỡi mới là chuẩn mà cây này hiếm lắm , chúc bác sở hữu được nhiều chậu lan đệp như thế nầy,

gadep thích bài này.