Em khuyên cuối cùng của mình

Thảo luận trong 'Chim vành khuyên của thành viên' bắt đầu bởi tungnhat, 13/4/10.

1. tungnhat

tungnhat Active Member

Thích đã nhận:
    1,071
    Lâu rồi mới lại qua box khuyên, hôm nay đang ngồi rình để quay đôi Mi ở nhà duy trì nòi giống, đợi mãi mà không có kết quả gì buồn tình quay sang làm cái clip em Khuyên còn lại duy nhất đang nuôi, em nó cả chuyện xòe lẫn líu xòe để anh em chém gió. Thường thì em nó sẽ líu xòe khi đang chuyện nên rất kho bắt được cảnh này với lại gí sát cái máy ảnh vào lồng nên em nó cũng không được tự nhiên. Cảnh quay vào sáng sớm nên không được rõ lắm, em nó căng nhất vào lúc 9-10h sáng cơ nhưng giờ đó thì mình lại đi làm rồi, tối 7 h mới về đến nhà. Gửi anh anh cùng thưởng thức.
    trả biết có lên hình không nữa:confused:

2. tiencuong

tiencuong Moderators

Thích đã nhận:
    3,448
  3. tungnhat

tungnhat Active Member

Thích đã nhận:
    1,071
    Còn nốt cái clip này post hết để anh em chém 1 thể, tay nghề quay kém nên hình bị rung và mờ mong anh em lượng thứ.

DÂN KO CHUYÊN thích bài này.
  4. sieunghich

sieunghich Well-Known Member

Thích đã nhận:
    96
    Giúp bạn luôn cái link cuối
    <embed width="600" height="361" type="application/x-shockwave-flash" allowFullscreen="true" allowNetworking="all" wmode="transparent" src="http://static.photobucket.com/player.swf?file=http://vid781.photobucket.com/albums/yy94/tungnhat/xoemem.flv">

tiencuong thích bài này.
  5. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    bé này liu chắc lỳ lăm hả bác.......đầu tron gồ nhìn đã quá mỏ ngắn hình như đang thay lông hả bác........chú chim đẹp