Em mới nuối " Tai Tượng " xin anh em chỉ giáo !

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Kinh nghiệm cá nước ngọt' bắt đầu bởi ducraica, 10/10/07.

1. ducraica

ducraica Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    em có 1 con tai tượng tầm 7cm ,giờ ko biết nuôi mong anh em chỉ em với em cảm ơn ( cho ăn ,ăn gì ,thay nước ,...):-* :-* :-* :-*

2. Dũng MVP

Dũng MVP Well-Known Member

Thích đã nhận:
    20
    Tai tượng Châu Phi ăn cá con, Tai Tượng VN cái gì cũng ăn từ cá con, thằn lằn, vài loại côn trùng và cả ăn chay (rau xà lách), nhiều người nuôi số lượng nhiều dưới ao chỉ toàn cho nó ăn rau, bên Q8 hồi trước em biết có 1 tay nuôi dưới ao cho nó ăn cái rất khó nói, thật 100%

3. HacDinhHong

HacDinhHong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Cái đó là cái gì thì ai cũng biết rồi nhỉ :D .............................:D

4. ducraica

ducraica Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    ọc ọc

em cảm ơn các bác nhìu .~X( !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

5. Rua_94_HN

Rua_94_HN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    ec:D,khó nói là cái gì hả anh:-$ ,chả lẽ cho nó ăn P...h....â....nb-( ah,hic thế này ai dám nuôi tai tượng nữa:laughing:

6. antiloving

antiloving Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    bác nói đúng roài !! cho ăn cái đó thật mà !!! cá tai tơợng và cá Diêu Hồng là chuyên ăn cái món ý đó !! cá taio tượng dễ nuôi lắm, cứ mua 1k lóc con cho nó ăn 1 ngày là ok rùi, lớn nhanh như thủi luôn !!