em muốn trở thành thành vien chính thức

Thảo luận trong 'Hướng dẫn sử dụng diễn đàn' bắt đầu bởi ca88, 8/8/07.

1. ca88

ca88 Member

Thích đã nhận:
    0
    các anh các chị ơi em muốn trở thành thành viên chính thức thì làm thế nào đây mong cac anh các chị tận tình chỉ dạy em:crying:

2. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Em sẽ trở thành thành viên chính thức sau 10 bài viết, nhưng trước hết em cần rút kinh nghiệm vấn đề sau:
    Không pót bài viết có nội dung trùng nhau (Hiện tại em đã có vài bài có nội dung trùng lặp bị các mod xoá.
    Chất lượng bài viết cần nâng cao hơn, hỏi và đáp cần bám sát ý chính nhé.

Last edited: 8/8/07
  3. levan

levan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Vậy khó cho tụi em rồi. Mới nhập môn thì biết gì mà viết, viết lung tung không khéo người ta cười.
    Còn thấy cá cứ khen " cá đẹp, cá đẹp " lại không đủ 50 từ.

4. _Mr_Boo_

_Mr_Boo_ Well-Known Member

Thích đã nhận:
    37
    thành viên chính thức hơn các thành viên mới ở chỗ các bài viết đầu ko cần phải chờ mod kiểm duyệt
    thế này thì ko bao giờ trở thành thành viên chinh thức dc cả vì các bài dạng như vậy đều bị mod xóa và bài đó ko dc tính là 1 bài viết
    @ all:đối với mình,khi mới tha gia diễn đàn này thì rất thường xuyên hỏi,thậm chí là hỏi ở mọi nơi,có người giải đáp rồi thì lại hỏi vấn đề khác,hỏi tới chừng nào dc thì thôi nhưng thời gian sau,mình thấy rằng tất cả các vấn đề mình hỏi đều đã có người hỏi trước mình và đều đã dc trả lời hết sức cặn kẽ rồi nên bây giờ,trước khi hỏi 1 vấn đề gì mình đều search xem nó có người hỏi và trả lời chưa để tránh trùng lấp,ko hay.hiện nay thì mình chỉ tham gia với để theo theo dõi các bài viết của mọi người(đây cũng là 1 cách để học hỏi rút kinh nghiệm cho mình) và chỉ trả lời một số câu hỏi của các thành viên mới mà mình đã từng trải qua(cái gì biết thì trả lời,ko thì im lặng,chờ người trả lời rồi mình học theo bởi vì có câu:biết thì thưa thì thốt,ko biết thì dựa cột mà nghe) chứ mình ko tham gia để khen hoặc chê đại loại như:cá(hồ) đẹp(xấu),cố gắng lên nha,thanks bác nhiều...như thế sẽ làm loãng nội dung và khiến người đọc khác cảm thấy khó chịu...

5. levan

levan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Bây giờ em là thành viên chính thức rồi cám ơn ban quản trị rất nhiều.