Feifeng Aquatics

Thảo luận trong 'Các vấn đề xung quanh cá Rồng' bắt đầu bởi AroWaniA, 22/11/07.

1. AroWaniA

AroWaniA Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Thời gian gần đây một tên tuổi nổi lên cực kì mạnh mẻ trong giới cá Rồng đó là trại FEIFENG,Cá Rồng trại này,đã liên tiếp xuất hiện show giới thiệu nhiều chủng loại Rồng đẹp trãi đều ở các site trong giới chơi cá Rồng chuyên nghiệp ở khu vực Châu Á.....
    (Scarlet Fire cũng là một chủng loại Huyết Long xuất phát từ trại này)mới là một vì dụ
    Không ít bạn ở đây thường hay lui tới các site....Cũng khá tường tận tên tuổi Feifeng Aquatics .Ngoài ra trại này tớ thấy thời điểm hiện nay có giới thiệu hình ảnh một em cực đặc biệt....Tớ không thể không gửi hìnhh chú Rồng khá là đặc biệt nói trên,đến cùng các bạn thưởng thức vẻ đẹp của trại cá đầy thế lực mới này không chỉ có giống Scalet Fire màu sắc cực kì ấn tượng,chắc ai lưu tâm từng thấy qua ở thời gian trước đã có bạn đã pót giống loại HL trại này này ở các site.....

HL Scarlet Fire Không dừng ở màu sắc dáng vóc Huyết trại Feifeng nêu trên cũng rất đáng lưu tâm ở KÌ,VÂY khá to và dài trông quyến rủ và thu hút người nhìn ngắm và chơi giống loại HL khá là đòi hỏi nhiều tiêu chí ở gới mộ điệu sưu tầm.....Có lẻ ngoài giống loại HL của trại MunJun khó có thể với tới phần đông vì giá cá cực kì khủng,thì HL của Feifeng có thể thỏa mãn cho người sưu tập hài lòng ở màu sắc ....giá cả tương đối dễ chấp nhận với nhu cầu ....Có lẻ vì thế một số bạn trên đây đã nhanh chân tìm săn lùng về chơi....up gửi hình một vài ngày gần đây nhìn rất ấn tượng ......Nói lại nhỏ giọt...:).Hi vọng nhiều bạn tìm kiếm sưu tầm giống HL mới đầy ấn tượng không chỉ là cái tên Scarlet Fire gắn cho giống HL nay

Huyết Latinum cực hiếm,và mấy chú này thường chỉ dành cho thị trường nhật,luôn luôn đặt hàng sẵn.Bên cạnh chủng loại QB,HL Thượng Hạng khác.=P~

Last edited: 22/11/07
  2. trananhhung

trananhhung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Theo tôi Peifeng là 1 trại cá khá trẻ so với những trại cá đi trước tại Sing hay của Malay và Indo nhưng không vì vậy mà chất lượng ở đây kém hơn , có thể nói chất lượng ở đây rất tốt đặc biệt họ thường cho ra lò những con cá rồng có nhiều sự khác lạ so với đồng loại như hình con cá của bạn AroWaniA đã post lên, đây là 1 con Huyết long trắng rất hiếm cũng như các chủng loại cá rồng khác của Peifeng cũng rất đáng quan tâm như QB, HL, CLKLHV ...hy vọng những anh em chơi cá rồng ở VN sẽ có nhiều sự lựa chọn hơn trong quá trình tìm kiếm 1 em chân dài vừa ý.

3. hoangdepro

hoangdepro Active Member

Thích đã nhận:
    0
    hình như con huyết platinum của trại Uno aquatic của malaysia,con này có triển lãm ở aquarama phải kg ?

4. VNESE_GANGZ

VNESE_GANGZ Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    mấy em quá bối 24K của trại Peifeng Aquatics...
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]

5. genta

genta Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    nếu mình không lầm thì Peifeng aquatics và Unoaquatics là 1 đó! vì thế nên Huyết Long của Peifeng rất đẹp vì nó là 1 trong 4 trại có huyết long đẹp nhất!

6. trananhhung

Thích đã nhận:
    1
    cá quá đẹp hình như ở VN mình chưa thấy con nào như vậy, mình chỉ thấy cá với size nhỏ mà ánh vảy màu trắng thôi ,đây đúng là hàng chất lượng cao " không biết bao giờ mình mới có 1 em nhỏ khoảng 15cm mà ánh vảy vàng như vậy đây".....he...he

7. AroWaniA

AroWaniA Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Bạn tớ thấy ở VN trực tiếp rồi đấy bạn TRAN ANH HUNG,nhìn hình trên nói y chang như 2 tấm trên đó,chắc không lâu đâu nhiều người rõ thôi à.Những tay chơi rồng VN mình bây giờ có nhiều người sành điệu lắm.TAH vác một em lấy hên nhé.....hihihi

8. Hoangbao3105

Hoangbao3105 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Hàng vẩy óng ả với hàng loạt những ánh ngọc trai li ti đó là dấu hiệu của 1 em QB chất lượng.Ở VN mình cũng rất nhiều người đã sở hưu chúng rồi,chỉ chưa thấy có FULL GOLD thôi.Mà có lẽ giá của bọn nó cũng khá...mềm(thật sự là rẻ hơn bạn nghĩ!!!!)

9. nttuan_bnd

nttuan_bnd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    66
    @TAH: Nhìn hình 2 thỏi vàng trên tay đồng chí này mà em thấy xốn xang cả người. Thôi thì thế này nhé, đã nổ thì nổ cho to :D, em nhường bác TAH em bên trái, em chấp nhận thương đau lấy em bên phải :(.

10. trananhhung

Thích đã nhận:
    1
    cảm ơn bác nttuan bnd đã nhường em nhưng giá cả 2 em này bằng nhau mà em và bác thì cùng đèo nhau đi chọn cá , thôi em tính như vậy 2 anh em mình bóc thăm dựa vào số trong Certificate , con bên trai có số 1A1A1A7979 con bên phải là 1A1A1A6868, vậy kính lão đắc thọ em mời bác bóc trước.
    chào anh em khi nào có kết quả em sẽ công bố cho anh em biết.

11. le anh dung

le anh dung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    Hai anh em mua cá dễ chịu nhỉ !!!??? Riêng tớ thì phải nhìn tận mắt, "sờ" tận tay mới quyết định "hốt" hay không. Dù sao nếu anh em nào "hốt" rồi la lên một tiếng cho mình xem ké nhé.