file video clip chim họa mi hót 10 phút nè anh em !

Thảo luận trong 'CHIM HỌA MI ( Garrulax canorus )' bắt đầu bởi SinhVậtCảnh, 7/11/08.

1. SinhVậtCảnh

SinhVậtCảnh Active Member

Thích đã nhận:
    49
    Con Mi Tớ Mới Mua Anh Em Nhận Xét Dùm Nha Quay Bằng Điện Thoại Nên Hơi Mờ :
    <object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/3PwnaGEfWfQ&color1=0xb1b1b1&color2=0xcfcfcf&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/3PwnaGEfWfQ&color1=0xb1b1b1&color2=0xcfcfcf&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Last edited by a moderator: 7/11/08
    KtsBim and hangmncc like this.
  2. SinhVậtCảnh

Thích đã nhận:
    49
    Trên diễn đàn có nhiều video clip nhưng ngắn quá nên các lần pót bài sau tớ sẽ làm video dài tầm 30 phút đến 1h cho anh em thưởng thức

KtsBim thích bài này.
  3. lamcah

lamcah Active Member

Thích đã nhận:
    20
    Cám ơn bạn ! Chim đẹp, hót hay, nhiều giọng, bạn mua bao nhiều tiền vậy? chim hay mà sao bạn bỏ trong lồng sắt thì uổng quá, chia lại cho mình đi, He He

KtsBim thích bài này.
  4. SinhVậtCảnh

Thích đã nhận:
    49
    Hi mới mua về đã kịp sang lồng đâu . Tớ mua 3tr5 chim đc 4 năm tuổi ở chỗ chúng tớ hầu như chỉ chơi chim hót nên giá gắt với lại nó cũng đang ở top 1 nên mới cắn răng mua về ( ^_^) !

KtsBim thích bài này.
  5. baoxuan

baoxuan Member

Thích đã nhận:
    1
    chim bạn hót hay quá ,nhiều giọng nữa chứ,tuyệt vời,3t5 là phải rồi ,tiền nào của nấy mà,bạn biết giá chòe than hót hay tí bây giờ khoảng bao nhiêu ko ,mình dang muốn mua,cám ơn trước nha

KtsBim thích bài này.
  6. SinhVậtCảnh

Thích đã nhận:
    49
    Còn tùy thuộc vào nơi bạn ở nếu ở chỗ tớ tầm 300k - 400k . Tớ cũng vừa đổi 1 chú mi vừa nổi lấy 1 chú chòe than của thằng em . Cứ bật nhạc sàn lên là nó múa may hót cả buổi thợ chim nhìn còn thèm mừ . Kết quá đổi luôn hi hi

KtsBim thích bài này.
  7. ANHTUAN_DLLC

ANHTUAN_DLLC New Member

Thích đã nhận:
    4
    Con chin cảu bạn hót hay quá nhỉ? Con này bạn mua ở đâu vậy? mua 3tr5 thì mắt quá trên mình con này chỉ tầm 1tr5 đổ lại thôi. mình cũng nuôi nhiều mi rồi con này của bạn nuôi lâu đứng lồng nhưng lông xấu quá bạn phải cho nó bồi bổ thêm nhiều vào.

KtsBim thích bài này.
  8. SinhVậtCảnh

Thích đã nhận:
    49
    Uh mình mua ở huyện Thanh Sơn Tỉnh Phú Thọ ( Nơi mình ở ) . 1tr5 thì có loại khác hiii . Nếu có điều kiện bạn mang con nào chỗ bạn đến đây anh em giao lưu tí . Mùa này thay lông mà bạn làm sao đẹp dc *_* !

KtsBim thích bài này.
  9. NAMTUOC

NAMTUOC New Member

Thích đã nhận:
    1
    linkdie rồi bạn ơi,bạn post lại cho mình xem với mình cũng đang cần đây hay bạn gửi vào nick của mình nè congnhan_1987@yahoo.com cám ơn nhiều!

KtsBim thích bài này.
  10. SinhVậtCảnh

Thích đã nhận:
    49
    Không phải link die đâu bạn ơi . Bạn bấm vào hình tam giác bên dưới ý đừng bấm vào hình ở giữa bạn thử lại xem nha tớ vẫn xem bình thường mừ +_+

KtsBim thích bài này.