Gà chuối 1kg4.

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi namthanhloi, 26/9/10.

1. namthanhloi

namthanhloi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    182
    Chào cả nhà ! Lâu rồi không tâm sự chúc cả nhà luôn vui và gặp nhiều may mắn :blushing:
    Hôm nay mình up em này lên là nó đã lấy được 4 cup C1 rồi, Cái thứ 4 này em nó bị thương quá nặng và dưỡng sức dài hạn nên up lên anh em bình luận thoải mái ;). Cái đầu tiên đá với gà tre Mỹ nhưng ăn rất nhanh không bị 1 cựa, cái thứ 2 cũng vậy không bị cựa, cái thứ 3 gặp gà xanh già chác ăn cả chục cái nhìn là thấy mình thua vậy mà ra ngoài mình đá xuống ăn 7, thả gà nó đá mình "bụp...bụp...bụp..." sứt cựa ra mình cắn giãy lại "chạch...chạch...chach...chạch...." nó gãy cổ chết queo. Cái thứ 4 gặp địch thủ màu lông same như nó, số thì nó chấp ăn 8, ra ngoài mình đá lại ăn 7.5, thả gà 2 con đá qua đá lại bổng dưng nó ói nhưng nó phản lại 1 chân mình ngã, sửa gà lại thả ra mình đứng được nhập dzô mình cắn giãy "chạch...chạch...chach...chạch...." nó gãy cổ chết queo, mình cũng bị thương quá nặng và hiện giờ đang nằm phòng lạnh :D. Tương lai mình sẽ cưới vợ cho nó và hẹn lai mùa sau chơi tiếp. :applause:
    Mình chỉnh hình đứng rồi sao vô đây nó nằm nghiêng potay, anh em thông cảm !

babyeu, andypham, Minh_huong and 4 others like this.
  2. thong82

thong82 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    592
    Nghe chủ gà kể chuyện đá gà mà tưởng đang đọc " Tàn Chi Lệnh"!. Sợ quá!

3. ngocdong

ngocdong Active Member

Thích đã nhận:
    40
    coi muốn gảy cổ luôn.........................................

4. KOSHI

KOSHI Well-Known Member

Thích đã nhận:
    97
    Đúng nè, gà này đá đối thủ gãy cổ, chủ topic post hình ae xem cũng muốn ...trẹo cổ!:laughing:
    Gà đẹp, hcus mừng!:applause:

5. gamytiengiang

gamytiengiang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    330
    Xin cho hỏi bạn đá cúp C1 ở đâu vậy bạn, mình có 1 con tre rừng lai 1,350kg hẹn đá ở C1 cả tháng nay mà chủ trường nói khi có chạng sẽ cho hay mà chờ hoài ko thấy, có phải C1 ở Mỹ Tho ko vậy?

---------- Post added at 08:02 PM ---------- Previous post was at 07:59 PM ----------

Hihi , để nhận biết gà ko lưỡi cũng dễ thôi bạn ơi, bỏ con gà mái vào, thấy nó ko biết " hôn môi xa" là biết nó ko có lưỡi rồi, keke

6. namthanhloi

Thích đã nhận:
    182
    Chào gamytiengiang ! Mình cũng ở TG nhưng mình chưa lên đó chơi và mình đang có ý định sẽ lên đó chơi nhưng với gà khác chứ không phải gà này. Trường C1 mình đá là ở Thị xã Gò Công, hạn 1.350kg rất nhiều bạn xuống dưới đây giành cúp đi ;)), ở đó có 1 con gà điều 1.380kg thách đấu gà của tôi đó.

7. andypham

andypham Well-Known Member

Thích đã nhận:
    302
    em này lai đúng ko bạn? ở chổ mình chạng 1kg4 đc xem là lọt chạng,ko có chạng đá

8. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    Con mái Ô của em các bác coi giúp có ngonlành gì ko? em ko biết về gà lắm.

---------- Post added at 02:02 PM ---------- Previous post was at 02:01 PM ----------

đây là con con của nó

---------- Post added at 02:05 PM ---------- Previous post was at 02:02 PM ----------

trước có con mái ô nữa cũng như thế này nhưng gà lai bị chết mất phí wá. bữa nay ko có trống toàn bị ung hỏng... tháng rồi bị giang hồ vào nhà ẵm gần hết may còn vài con này pót cho các bacv1 coi giúp nó giống gà tàu các bác ha

---------- Post added at 02:07 PM ---------- Previous post was at 02:05 PM ----------

em đang kiếm con trống tốt Ô chân trắng mỏ trắng về đổ ra gà ô coi cho đã

---------- Post added at 02:08 PM ---------- Previous post was at 02:07 PM ----------

trước có mấy con mái điều và khét chúng nó chôm hết sạch...các bác nào có bổn tốt bán em một con làm giống.

Mrcu thích bài này.
  9. NuHoangBaDuoi

NuHoangBaDuoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    287
    Hình coi mệt quá. Anh Em lưu ý khi post hình nhớ quay lại đàng hoàn cho dễ coi hix, nếu k bít quay thì gửi pé, quay lại giùm FREE

10. Vua ga can tho

Vua ga can tho Well-Known Member

Thích đã nhận:
    365
    theo mình được biết thì ở tiền giang chỉ có 1 bồ c1 thôi làm gì có bồ c1 nào nửa đâu bạn

tammapn thích bài này.
  11. vonhuy3

vonhuy3 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,149
    Trường bạn đá có phải chủ trường tên Giác ko vậy ?Nếu đúng thì ko biết có phải con điều lai 1kg380 của cánh ông Phước phải ko ?

12. Taiaus

Taiaus Well-Known Member

Thích đã nhận:
    86
    tôi nghĩ C1 o GC thì trường của Giác. gà vô đây cũng ko hiền đâu ah.

---------- Post added at 02:32 PM ---------- Previous post was at 02:31 PM ----------

Lúc này vuaga còn nhiều gà ko, có đem gà len C1 đá ko?

13. Vua ga can tho

Thích đã nhận:
    365
    gà thì còn nhưng lên đó xa wa, nên làm biến đi wa chỉ đi đá vòng vòng ở ct k hà,hôm bửa có lên đá háng 6 chơi thấy lúc này bồ c1 lúc này đá củng xung và đông đâu có thua gì lúc trc.

14. aqualahan

aqualahan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    650
    trời ơi trường gà mà cũng bị chôm têm tuổi nữa kìa...............................................pó tay mấy pác đó luôn....................O Giác gì đó cách đây 1/2 tháng có gặp tại nhà mình .................tưởng có gà dữ lên ai ngờ người về mà gà và tiền ở lại hxihxihxihxihxixhix

15. Vua ga can tho

Thích đã nhận:
    365
    alo alo,bị ăn cắp bản quyền rồi kìa,chủ nhà hảy lên tiếng nói gì đi chứ

16. namthanhloi

Thích đã nhận:
    182
    Chào anh em ! Mấy ngày nay ở nhà lung tung quá nên mình ko co onl được a e thông cảm. Như anh em nói thì đúng là trường gà của anh Giác và tôi chính là em của ông Phước :). Theo anh của tôi nói thì trường C1 của anh Giác gà nó đá cay đắng hơn trường C1 ở My Tho nữa mà mình thì chưa có lên đó nên cũng không biết nữa hìa....:). vonhuy3 ở Gò Công luôn hả, có thường đá ở ông Giác không ?

Last edited: 6/10/10
  17. vonhuy3

Thích đã nhận:
    1,149
    Mình ở Q9 nhưng có về gò công chơi và bắt gà,hôm 1-5 có ghé nhà a Phước chơi 1 lần nên biết,gà nhốt đầy từ trong phòng ngủ ra đến ngoài sân :D.Anh Phước có bổn gà que xanh chân xanh 2 cựa đen hơi bị dữ ah nha .

Thiện Bảo Lộc thích bài này.
  18. namthanhloi

Thích đã nhận:
    182
    Hìa...ổng có nhìu gà dữ lắm, hiện ổng đang có 1 con điều 2kg8 ăn 4, 5x gì đó lúc trước ăn nguyên con gà Mỹ rặt bên bển đem về luôn, người ta mua 40tr ổng ko bán....Bữa nào về đây lên anh Giác kiếm tiền xài chơi :>

Thiện Bảo Lộc thích bài này.
  19. vonhuy3

Thích đã nhận:
    1,149
    Hình như con gà chuối a đang gởi nuôi tại trại của anh Phước ? cuối năm có dịp mình về dưới chơi anh em cafe giao lưu hen :D

20. Mrcu

Mrcu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    126
    anh Thiện chuyển qua gà nòi hồi nào thế ........... coi chừng mấy lồng cu lai suống ao bi giờ kha kha