Gà cú vàng 6 tháng mấy, Anh(Em ) xem cho vui!

Thảo luận trong 'Gà tre – Gà cảnh' bắt đầu bởi gatre_mytho, 14/12/11.

1. gatre_mytho

gatre_mytho Well-Known Member

Thích đã nhận:
    186
  2. Phúc Gà Chóp

Phúc Gà Chóp Well-Known Member

Thích đã nhận:
    416
    Tham gia lâu mà hôm nay mới thấy post gà hả em? Cú vàng màu hơi bị độc đó nha. Tìm được cho em nó con vợ cú chưa? Còn con chuối đâu post lên luôn đi kẻo em nó ghen tỵ ah.

3. TUAN_AH

TUAN_AH Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4,602
    chăm thêm thời gian nữa cho ra hết lông hình rồi tuyển cho em nó vài cô vợ, màu cú đang hot cứ thế phát huy em, khi nào có sản phẩm em nó up lên ae xem nha

4. liemhieu

liemhieu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    990
    gà màu sáng rất dễ thương ,ráng chăm sóc nó rồi post lên thường xuyên cho ae xem nha T......hihihi

5. minike

minike Well-Known Member

Thích đã nhận:
    541
    gà hôm nay nhìn được quá Thanh, hình đuôi nó chưa ra hết phải không

6. gatre_mytho

Thích đã nhận:
    186
    Hjhj!!! Chào Anh Phúc!
    Em đang tìm con mái cú được đươc xíu làm vợ nó mà chưa có nữa, cho nó ở giá thời gian đi, cưới vợ sớm cho nó thì cũng tội nghiệp!Hjhj!!!
    Em chuối tơ đi theo mái rồi nên chụp hình khó quá, nên Em chưa đưa lên được! Hẹn khi khác vậy! Cám ơn Anh Phúc đã có vài lời nhận xét!

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:33 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:30 PM ----------

Chào Anh Tuấn, Anh Tuấn đúng là có nhãn quang dữ thiệt! Em nó vẫn chưa ra hết lông non. Chắc khoảng 2 tháng nữa mới xong lông, lúc đó chắc phải gấp gấp cưới vợ cho nó rồi, hjhj!!!
    Em cũng đang rất thích màu cú!!! Em sẽ cố gắng tạo ra sản phẩm từ em nó!!! Cám ơn Anh Tuấn nhận xét nhen?!

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:35 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:33 PM ----------

Chào Anh Liêm!
    Khi nào em nó xong lông rồi Em sẽ cập nhật cho Anh quáng giá nhiệt tình luôn, hjhj!!!
    Cám ơn Anh Liêm ghé thăm topic của Em!

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:39 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:35 PM ----------

Đúng rồi Anh Trung!
    Lông đuôi của nó chưa ra hết nữa, lông bờm cũng chưa xong luôn, chắc khoảng 2 tháng nữa mới Ok quá! Em rất thích nó, mặc dù nó là lăng tăng nhất nhà! Hjhjhj!!!
    Cám ơn Anh Trung đã quan tâm đến em nó nhé!

liemhieu and gahocmon like this.
  7. Nguyên Nhung

Nguyên Nhung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    122
    Gà đẹp đó ráng kiếm vợ cho em nó đi T...thân.cuối tháng đi off đem theo cho ae chiêm ngưỡng luôn nha T.

8. gatre_mytho

Thích đã nhận:
    186
    Hjhjhj!!! Cám ơn Nguyên đã có lời khen. Từ từ rồi sẽ thưởng cho nó 1 con vợ xứng đôi mới được, giờ nó chưa ra hết lông nên cũng không gấp gáp, CN cuối tháng này chắc Thanh đi không được rồi quá! Hẹn Nguyên lần off tới đi ha?!
    Thân!!!

Nguyên Nhung thích bài này.