Gà của mình

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi Mộc Kê, 5/5/14.

1. Mộc Kê

Mộc Kê Banned

Thích đã nhận:
    2,174
  2. FISHER-MAN

FISHER-MAN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,241
    Up lại hình giúp bạn cho mọi người dễ xem. Không rành về gà nhưng thấy gà là thích.:blushing:

3. Gatre.tayninh

Gatre.tayninh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    151
    Bạn ở đâu thế ? Bữa nào mình xuống anh em giao lưu các chiến kê chơi :D. Chấm em xanh 2k6 của bác, dáng mạnh gà.

Mộc Kê thích bài này.
  4. Mộc Kê

Mộc Kê Banned

Thích đã nhận:
    2,174
    vâng cảm ơn anh rất nhiều, gà của bạn mình thấy đẹp úp cho ae chem chơi, anh bạn cho mình con 2.6kg mà mình không lấy. mình lấy mỗi con cha và con mái gốc của nó thôi, kể ra cũng hơi tham lam chút nhưng thôi kệ.
    con gà bướm thì mình không lấy được con mái mẹ chỉ mượn có 4 tháng rồi trả lại cho anh ấy. nghe bảo đá cũng được không hay lắm, nhưng thấy bướm là mình mê rồi nên tiện cho vào giỏ xách về chứ không biết nó có ngon lành gì không.

---------- Bài viết thêm vào lúc 01:56 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 01:51 PM ----------

ngoài 2 con mái đó mình con tranh thủ anh ấy vào nhà bắt trộm được con mái chuối và con mái điều, cặp chân nó tếu lắm các bác ạh! như như sống dao ấy. ổng không biết hên ghê, đợt sau em lên em lại trộm tiếp 2 con mái nhìn nó vằn vằn hoa hoa không biết là màu gì nữa. em mạo muội lấy topic là gà của mình cho nó oai chứ gà của bạn em, mà trước sau gì nó cũng là của em thôi.

Last edited: 5/5/14
  5. dinhba

dinhba Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,992
    cái ông Mộc Kê này nói chuyện tếu táo nhỉ gà của người ta mà cứ như của ông vậy haa gặp e là e xin con cu.... rùi mới cho mang gà đi nha bác Mộc Kê hoo

Mộc Kê thích bài này.
  6. Mộc Kê

Mộc Kê Banned

Thích đã nhận:
    2,174
    Oke gion ae chut thoi tuan nay minh ghe xuong hai neu ranh ae ta qua a chau choi, minh muon con cu moi ve choi, tien dan hai lam wen voi anh ay, giao luu anh ay co be day kinh nghiem ve ga va cu, la nguoi song co tinh, uy tin dang giao luu lam ban.

7. cuvietnam

cuvietnam Lãng tử

Thích đã nhận:
    13,734
    Châu nào zậy Thiện?????......có phải Châu T.N không?????????............ thằng bạn anh đang ôm 1 đống phân mà cứ tưởng 1 đống zàng kìa............khaaaaaaaaaaaaaaaaaa

gacualai thích bài này.
  8. Mộc Kê

Mộc Kê Banned

Thích đã nhận:
    2,174
    Dung roi do anh, om nhieu thịt di chu hi hi, lau chua góc ga nao de em biet.