Gà Cúc :

Thảo luận trong 'Gà tre – Gà cảnh' bắt đầu bởi Dat- Bien Hoa, 19/2/12.

1. Dat- Bien Hoa

Dat- Bien Hoa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    325
    Năm mới nhìn AE post lên toàn gà khủng thấy ham wa',hôm nay rãnh vào góp vui cùng AE,em post con chuối bông hôm nào còn nguyên vẹn mà nay bị em nhổ trụi lông đuôi rùi hehe,AE xem xong nhớ chặt chém thẳng tay nha dù sao nó cũng thành gà cúc rùi ::x

Chúc AE diễn đàn có những giây phút thư giản thật sản khoái !!!!! :laughing:

2. lethuquynh

lethuquynh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    825
    bông ngày nào ra dáng đẹp quá ta, chúc mừng anh nha, cuối tuần sau mang đi off nha anh !!!

3. hoàng dương

hoàng dương Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,822
    Màu đẹp, mặt mũi gọn gàng tròn trịa đẹp trai, mã khá nhiều, còn lông đuôi thì chưa biết.
    Chắc một tháng sau bạn chụp hình nó khi đã thay lông hoàn chỉnh để mọi người chiêm ngưỡng thêm.

4. tuan kiet

tuan kiet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,139
    lâu wa mới thấy a DẠT sót hàng nha
    ém quân lâu wa hom nay mới chịu xã hàng hả a hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Dat- Bien Hoa and giangho_hiemac like this.
  5. ongbosinhvien

ongbosinhvien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,781
    Thích nhất cái màu bông,ngũ sắc này nhưng chưa kiếm đc em nào.
    Gà của bạn rất đẹp,Ước mơ của mình đó hihi
    Em này xong lông nhìn mê ly luôn đây.

6. trihuynh

trihuynh Guest

Gà đẹp, màu chuối trắng bông hiếm gặp.
    Ý của Đạt là gà có bờm giống như bông hoa cúc hay muốn nói đuôi gà rụng lông (cụt đuôi) như chim cút?

7. BinBinLA

BinBinLA Member

Thích đã nhận:
    25
    hehe đúng là con gà cúc rồi anh ơi !! đuôi nó chụi lũi gòi, rôti đi anh keke

Dat- Bien Hoa thích bài này.
  8. Dat- Bien Hoa

Thích đã nhận:
    325
    Con này size lớn chỉ tiếc là thiếu mã dìm,hôm đi off tới a mang con khác chứ em này đợi thay lông xong đã em.

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:11 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:09 AM ----------

Thanks a đã có lời nhận xét chính xác,khi nào thay lông xong e sẽ post lên cho AE theo dõi.

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:16 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:11 AM ----------

Dạo này do bận nhiều việc nên ít khi online mong AE thông cảm,nghe AE nói nhà Kiệt có nhiều gà đẹp lắm hôm nào có dịp sang nhà Kiệt giao lưu AE minh caffe tám chuyện gà vịt nha !

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:20 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:16 AM ----------

Thanks a đã có lời khen,hi vọng thay lông xong nó sẽ tốt hơn,chúc a luôn vui vẻ và cháy bổng với ước mơ của mình và ngày càng có nhiều gà đẹp !.

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:25 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:20 AM ----------

Sorry AE nha,gà em nhổ đuôi giống gà cút (cúc) nên AE hiểu lầm,thanks a đã wan tâm,màu rồi do bận việc nên ko chăm sóc em nó đúng mức,em nhổ đuôi để dưỡng lại màu sau hi vọng sẽ khá hơi.

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:28 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:25 AM ----------

Gà tân châu mà rôti chắc ăn ngon lắm a hjhj,nào giờ e chưa ăn lần nào vì máu đam mê gà cảnh nên ko đành thịt nó,thanks a đã xem wa bài viết.

gatre_vuonmai thích bài này.
  9. duong_thien_tam

duong_thien_tam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    468
    màu bông đẹp quá chừng luôn đợi xong lông là đẹp trai lại rồi...............

10. tuan kiet

tuan kiet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,139
    Dạo này do bận nhiều việc nên ít khi online mong AE thông cảm,nghe AE nói nhà Kiệt có nhiều gà đẹp lắm hôm nào có dịp sang nhà Kiệt giao lưu AE minh caffe tám chuyện gà vịt nha !

a wa lời rồi a ơi
    gà của e toàn là cùi bắp ko hà
    e này có phải hậu duệ của e chuối mà a bán cho e ko a
    có gì ko phai a bỏ wa cho

11. bidalat

bidalat New Member

Thích đã nhận:
    6
    gà cú chuối nhìn đẹp lắm bạn ơi ra lông hoàng chỉnh là khỏi che luôn đó nha chúc mừng bạn nha

12. Dat- Bien Hoa

Thích đã nhận:
    325
    thanks a đã có lời khen,hi vọng xong lông sẽ có kỳ tích xảy ra nhưng khó lắm a ơi hj.thân chào a !

---------- Bài viết thêm vào lúc 02:07 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 02:00 PM ----------

Dạo này ai cũng dấu quả bom nổ chậm ở nhà lắm Kiệt ơi,lâu lâu đem lên diễn đàn châm ngòi thì lúc đó AE mới biết được,lâu rồi cũng ko nhớ rõ là đã bán e chuối nào cho Kiệt nữa vì bị phân tâm nhiều việc mong Kiệt thông cảm nha !

---------- Bài viết thêm vào lúc 02:10 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 02:07 PM ----------

thanks bạn đã xem bài viết và có lời khen,bạn mới tham gia diễn đàn vậy có gà post lên cho AE cùng chiêm ngưỡng nha bạn,rất hân hạnh được giao lưu cùng bạn!