gà đá bia đây

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi dan choi ga da, 15/2/11.

1. dan choi ga da

dan choi ga da Well-Known Member

Thích đã nhận:
    199
    có vài em gà để dành đá bia nay mạo muội pót hình lên cho vui mong mấy anh đừng cười chê :blushing: [​IMG] [​IMG][​IMG] e số 3 :blushing:[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]em số 4:blushing:[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

gamoilon, ladylovez, tuancm and 5 others like this.
  2. handsomeprince

handsomeprince Well-Known Member

Thích đã nhận:
    889
    có mấy con này thì khỏi sợ thiếu bia uống hé a! hihi

3. nghia_it

nghia_it Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,647
    Gà bạn nhiều đồ chơi quá hén , MT chỗ nào vậy bạn ?

4. dan choi ga da

Thích đã nhận:
    199
    em nuôi vài em để dành lâu lâu đá kiếm độ nhậu thôi àh , thắng thua đều có nhậu, hihihihii,,,

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:36 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:24 PM ----------

gà để dành đá nhậu nhẹt cho vui thôi àh, mình ở trong xã mỹ phong bạn àh , bạn ở mỹ tho luôn àh , bạn ở phường mấy vậy bạn , có dịp nào mình nhâm nhi cafe giao lưu nói chuyện gà cho vui hen bạn , để mình học hỏi thêm kinh nghiệm ,mình chơi gà văn nghệ thôi àh bạn đừng cười chê nhen ,,,

5. vuong.bh.dn

vuong.bh.dn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,045
    con so 1 nhìn cặp cán đẹp thiệt. mà ngón nội vẫn còn vàng chưa hoàn hảo lắm nhưng cũng ok rùi chúc mừng bạn có gà tốt

Last edited: 16/2/11
  6. chungganoi

chungganoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,445
    234 ấp 5 xã mỹ thạnh huyện giồng trôm Bến Tre
    ê ê a kia a bắt gà thế này mà đá bia thì tội cho người ta wa.a uống dc trăm kết chưa chứ e thấy mấy con này nó cho a uống bia tát bụng luôn đó

7. dan choi ga da

Thích đã nhận:
    199
    hihihi em chơi văn nghệ thôi àh,, em hem cờ bạc nên kiếm gà và đỗ gà nuôi để dành bán kiếm tiền lúa và đá kiếm độ nhậu cho vui thôi àh,,,

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:17 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:00 PM ----------

Last edited: 16/2/11
  8. trilongkhanh

trilongkhanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,089
    gà đá bia mà vầy chắc gà đá tiền dã man hơn nữa, nhưng anh đá bia chắc đá 1 lần 1 xe bia phải ko?

9. showhangdoc

showhangdoc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    780
    bác ở mỹ phong là chổ nào vậy?mình củng ở d0ó nè,gần nhà bác 5 như,không biết có gần không,mình cũng thích đá gà lém nhưng không thích ăn tiền,đá nhậu chơi thì ok,nếu ờ gần đó thì hôm nào ae làm vài xị chơi.

10. dan choi ga da

Thích đã nhận:
    199
    hihihi mình đá văn nghệ thôi àh , lâu lâu có độ thì đem đá cho vui thôi àh , chứ hem đá tiền nhiều,hihihi

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:47 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:44 AM ----------

mình ở ngã 4 chà sáo bạn àh gần cầu vĩnh biệt bạn àh bạn cũng ỡ mỹ phong luôn àh ấp nào vậy bạn nếu có dịp ae mình làm vài xị nhen hihihihi , mình tên duy 26t ,,

11. dan choi ga da

Thích đã nhận:
    199
    có e gà phu để dành rèn luyện mấy baby em mạo muội pót lên cho vui mấy anh đừng cười chê nha [​IMG]

---------- Bài viết thêm vào lúc 07:46 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 07:45 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 07:47 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 07:46 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 07:48 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 07:47 PM ----------

e nó vì làm bia nhiều quá nên bị tróc cựa ,hic hic,,,,,đang dưỡng lại hi vọng sẽ mau khỏi,,,,

---------- Bài viết thêm vào lúc 07:49 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 07:48 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 07:52 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 07:49 PM ----------

thêm 1 baby để dành làm kiểng, nhỏ nhỏ xinh xinh nên em nuôi làm kiểng cho vui ,hihihi,,,,,

Last edited: 18/2/11
  12. ladylovez

ladylovez Well-Known Member

Thích đã nhận:
    61
    Ôi!Gà như thế này mà đá bia chắc tôi nghỉ chơi gà luôn.........:))=))
    Nhìn cặp chân con đầu tiên kìa,thèm:-<