Gà Đông Tảo mong anh em,chú bác ai có chia sẻ

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi vo_danh, 17/12/12.

1. vo_danh

vo_danh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    205
    tình hình là vodanh có hứa với ông chú tặng ổng cặp gà con (đông tảo)nuôi thử...nhưng mà tìm hoài trên 5s nhìn và trên anh google mấy ngày nay nhức mắt luôn hix...nay mạo muội đăng bài gà thịt này vào dđ gà nòi mình mong anh em,chú bác thông cảm và xin các Mod cho vodanh đăng vài ngày khi nào có được vodanh sẽ báo cáo xóa để ko lạc room cả nhà...
    Anh em,chú bác nào đang nuôi giống gà đông tảo(ko lai)xin chia lại cho vodanh 1 cặp gà con với hoặc có quen biết chổ nào uy tính xin chia sẽ(nếu được trong saigon thì quá tốt ^^)...vodanh chân thành cám ơn cà nhà ABV mình nhiều lắm...chúc cả nhà luôn may mắn và thành công.thân

2. HaiLuaDN

HaiLuaDN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    175
    nếu ở dưới Trảng Bom Đồng Nai này thì dễ rồi, có trại gà anh Tuấn Đông Tảo đó anh, nhưng xa SG quá, a vô google search là ra liền anh này lên tivi hoài à cũng gần nhà em.

vo_danh thích bài này.
  3. vo_danh

Thích đã nhận:
    205
    hix xa thiệt.....cám ơn anh HaiLua đã chia sẻ,google tìm cũng nhiều mà nhiều chổ cũng xa quá...còn 5s thì chỉ mong tìm được người uy tín nên cứ xem mỏi mắt luôn hic ^^

HaiLuaDN thích bài này.
  4. Lê Tuấn

Lê Tuấn Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    2,640
    A lo Anh Phong 0909061933 cách đây mấy tháng mình co mua một cặp về nuôi chơi, hiện vẫn còn sống.
    Ở Sai Gon luôn, Q 2 thì phải

5. vo_danh

Thích đã nhận:
    205
    cám ơn anh Tuấn...để vodanh call thử....giờ lớn thấy gà có ok ko anh?^^...chúc 2 em nó mau ăn chóng lớn...(à nói nhỏ lúc trước anh bắt nhiêu cho vào inbox thử được ko anh hihhi)

6. HaiLuaDN

HaiLuaDN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    175
    Ko có gì anh biết thì chỉ anh thôi, tại lúc trước cũng đua đòi mua về nuôi ko chăm đc, lo chăm mấy con gà tre làm nó bệnh chết luôn, ko thì bây giờ cũng có gà con hjhj.