Gà em nuôi rất đẹp

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi Coc Tia, 28/12/12.

1. Coc Tia

Coc Tia Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,760
    :laughing:
    Buồn buồn sắp Tết tây mà chẳng biết làm gì cq thì k cho xiền tiêu càng buồn nên em úp 1 số ảnh chụp gà nhìn đẹp đẹp cho các bác nào giống tâm trạng, lâu lâu rồi cũng chưa có tgian mổ thịt 1con nào nhắm rượu nên cũng nhơ nhớ...hiii, e thì có gà mồi, gà rặt, gà lai rừng FFF, gà con và trứng gà rừng lẫn gà lai, lại có cả gà mái Đ lai rừng nữa nhé, rồi chọi, rồi tre, rồi gà ta pha gà chọi nhưng xem ra chưa ra gì vì e nuôi vui là chính, các bác đưng cười chê nhá...Tuy vậy e kết nhất gà rừng hoặc lai nhiều chất rừng nhất.

1. Các con gà mồi, cặp chân mồi già...khà khà luộc hầm chắc gặm vẫn vỡ răng...

trang upanh.com lại bị lỗi rùi, hẹn các bác úp sau vậy...
    ~X(

2. VIPXILIP

VIPXILIP Well-Known Member

Thích đã nhận:
    548
    Gà mồi mà chân bự thế , ây da chân vuông mới ghê chứ thôi làm gà mồi làm gì. cáp độ luôn đi coctia ơi. hehehe

motngaybinhyen and nhocalone like this.
  3. Manhkk

Manhkk Well-Known Member

Thích đã nhận:
    99
    Mình cũng mới vào thú vui chơi này. Đã từng sở hữu chú gà mà ai cũng cho là chú gà quá tuyệt. bạn chơi gà đã lâu mà nói thật chú gà của bạn tuy ko nhìn rõ toàn thân nhưng qua chân gà mình thấy gà mồi như vậy là chưa tuyệt lắm. Thân

nhocalone thích bài này.
  4. VIPXILIP

VIPXILIP Well-Known Member

Thích đã nhận:
    548
    bạn coctia đâu òi. up nguyên cái hình lên đi, chứ có bàn chân không khó nhận xét quá à ??

5. Coc Tia

Coc Tia Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,760
    Con mồi này đc vài cái: sắc lông, chất giọng gáy, dụ mái, kích thích bổi đá, tuy nó k đc mỹ mãn nhưng chiến công nó thu đc thì khá nhiều, chỉ vì nó quá tuổi vì giọng và thái độ nên gà rừng tơ là k dám đến nữa, chỉ có mái là khoái nó thôi nên chủ cũ ngta mới bán cho mình thôi và con cháu nó cũng làm mồi đc thừa hưởng chất giọng và 1 số ưu điểm nên cũng rất ok...
    Thôi với mình chơi đến thế là ổn rồi, mà chân nó bé xíu đấy là do mình chụp gần mới vậy, chứ các bác nhìn thấy vết xích hằn bao năm tháng rùi đó ạ...
    E thích cái mào cờ ngũ hành và cặp cựa âm dương của nó nữa...hì nghe bảo mang lại may mắn cho người nuôi

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

cuvietnam and motngaybinhyen like this.