gà không vảy

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi danghai, 10/1/13.

1. danghai

danghai Well-Known Member

Thích đã nhận:
    151
    em mua con gà này với giá 150k vì chủ gà bảo gà không vảy nên không chơi!!em nó 1kg2 và sau khi nuôi lại đã win 1x trường làng!!gà hiện đang được bạn em chăm sóc tại quê nhà "tiền Giang" để chờ dịp tết âm lịch!!nay gởi mọi người xem qua!!chúc các anh và các chú luôn vui khỏe!!thân
    ---------- Bài viết thêm vào lúc 11:34 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:32 AM ----------
    con này còn có bạch đầu chỉ nữa mọi người ơi!!sao em up hình từ dt lên hình nhỏ xíu vậy??anh nào biết chỉ em cách up cho hình to lên với!!tks mọi người đã đọc bài!!

Last edited by a moderator: 10/1/13
  2. gzang

gzang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    509
    hình nhỏ quá ko thấy rõ >.< up bằng trang upanh.com ấy

3. nguyenphuoctoan

nguyenphuoctoan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    293
    Tại bạn chụp = dt mà dt bạn set kích thước ảnh nhỏ nên nó nhỏ như zây bạn chỉnh lại dt của bạn của bạn trong mục cài đặc camera đó..chụp lại rồi post lại cho ae coi nha bạn ^^

4. danghai

danghai Well-Known Member

Thích đã nhận:
    151
    em chụp bằng dt rồi đưa lên trang upanh.com roi nhung no nho qua không biết cách nào để khắc phục nữa nên không dám up nhiều!!hix

5. naka_mura

naka_mura Well-Known Member

Thích đã nhận:
    98
    chú của thàg bạn tui củng có 1 con ko vay như vậy nhưng gà nồi, bữa đem wa campuchia thắng 2 độ ớ bển, thằng chủ trường bên đó 1 2 ép bán cho nó thấy tình hình ko ổn nên đành bán lun, nhưg được cái tụi nó mua gja cao 20chai. mai là ổng con mấy con gà con o nhà nên ko mất giống

6. hai ga

hai ga Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4,441
    ủa qua cam ăn mà gà ko bán cho nó là ko ổn hả ta????????????vậy mai mốt ai dám qua đó chơi trời.........
    àh hiểu rùi tại thằng chủ tham tiền nên bán chứ ko phải tại thằng chủ trường................kakakaaaaaaaaa

Last edited: 13/1/13
    ChienBinhTan thích bài này.
  7. minhdinhvn

minhdinhvn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    78
    Bữa trước qua nhà A BẠn bên Long An cũng có 1 con đang nuôi chế độ đá, nhìn ác liệt lắm. A nói ăn vài độ rồi. Bữa nào qua xin chụp lại vài tấm a em ngắm. Chúc mừng bạn có con gà đặc biệt, nuôi tốt rồi đem so tài, tin vui baó ae mừng.

8. naka_mura

naka_mura Well-Known Member

Thích đã nhận:
    98

hai ga thích bài này.