gà mỉ đẻn 6 tháng

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi minhtientn, 15/2/13.

1. minhtientn

minhtientn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    600
    chào cả nhà chút cả nhà năm mới phát tài nha............lúc trước mình đả up ảnh con mỉ đẻn này lúc 4 tháng nặng 800g nay được 6 tháng 1k2 rồi..........ae xem dùm bói cho em nó max khoảng bao nhiêu kg nha ...........cho mình hỏi con này nhìn đúng rặc hông nha..............
    đây là em nó 1k2
    ae cứ ném gach thoải mái nha cho em khôn ra hjhj

tanchaukieng and gahocmon like this.
  2. taisaovayha?

taisaovayha? Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,302
    theo mình tới 12th thì ko dưới 1,6kg đâu , lúc trước có con y như vầy , mùa đầu 1,6kg , qua mùa 2 1,9kg lận

3. minhtientn

Thích đã nhận:
    600
    giờ em nó khoảng 6 tháng mấy gì đó mình không nhớ nửa gáy cứng đạp mái mạnh + mập nửa nhưng khoảng 1k2 yếu huy vọng em nó dưới 1k5 là là ok...................

4. vuong.bh.dn

vuong.bh.dn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,045
    muốn cho khỏi lên kg thì ngày 1 bữa thui.hjhj. mà giờ gà trạng nào ra cũng có gà đá hết mà lo gì gà lỡ trạng . như vậy đổ gà tre là ok rồi

trandat_ct thích bài này.
  5. minhtientn

Thích đã nhận:
    600
    tại em sợ chạng lớn quá đổ gà lai không ngon ........gà lai càng đậm càng nhỏ kg càng tốt.........chiều nay về nhìn con gà thấy đau lòng vào cho ăn quên đóng cửa nó bay ra sói với con gà tre ở ngoài .........đi hết hàng vải thới....hên là chưa bay có mỏ ........nhìn con gà mà thấy đau lòng

6. vuong.bh.dn

vuong.bh.dn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,045
    vậy thì chưa sao đâu . lần trứoc mình có con gà mỹ bị soi bội ngón thới chóc hết vảy tới xương nuôi vài tuần nó lành lại nhưng ngón thới sưng to gấp đôi bình thường

7. minhtientn

Thích đã nhận:
    600
    gà mình cưng nó mà sói bội nửa thương nó nửa giận nó .........thấy nhiều lúc mún dật đầu nó lun ngu gì mà ngu dử ......đá vào cái bội.........lúc trước củng thường bị sói nhửng con gà tơ chung bầy sợ nhau rồi tự nhiên hứng lên dức nhau đúng là con gà .................