gà mồi đã sẵn sàng mà chưa đi được

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi @hoangdung, 9/1/15.

1. @hoangdung

@hoangdung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    264

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:57 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:52 PM ----------

chào ae lâu nai mình bận quá o đi bẩy gà được củng ích lên diễn đàn nai lên thấy ae bẫy gà mà thấy mê quá chắc cũng tranh thủ làm một chuyến xem sao

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:58 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:57 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:59 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:58 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:01 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:59 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:08 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:01 PM ----------

có mấy con gà mồi tơ ae coi chơi cho vui nha còn tycua sao rồi em khỏe o mùa nầy bẩy được mấy em rừng rồi em anh giền quá tối nay anh đi bù đăng thử một chuyến xem sao chào tất cả ae mê gà rừng nha

loc ct, catphien, phamngoctam and 4 others like this.
  2. Tí Cua

Tí Cua Thành viên chính thức

Thích đã nhận:
    3,835
    mới sửa nhà hay sao mà thấy khác quá vậy a, mấy hôm nay e cũng bận quá chưa làm đc chuyến nào. có con mồi nào cứng cứng thì chuyển cho e nha, hehe

phamngoctam and @hoangdung like this.
  3. @hoangdung

Thích đã nhận:
    264
    à hôm nay anh chuyển nhà rồi lên tiệm của vợ ở gần chợ bến cát đó em hai vợ chồng ở chung cho có hạnh phúc đó mà hehe ok hôm nào em qua đi anh đưa cho em 1 con chơi anh còn 3 em chơi cũng được lắm chào em

hoctro_mechim and Tí Cua like this.
  4. Nguoidaukho

Nguoidaukho Well-Known Member

Thích đã nhận:
    181
    Bác nhìu gà quá có dư thì chia lại em 1 con cùi bắp cũng đc , chơi đỡ ghiền . Cảm ơn bác

@hoangdung thích bài này.
  5. @hoangdung

Thích đã nhận:
    264

---------- Bài viết thêm vào lúc 02:09 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 02:04 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 02:14 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 02:09 PM ----------

đi 2 ngày được 3 con hên quá mời ae coi chơi nha từ đầu mùa mới đi chuyến đầu mà thấy đạt kết quả gà bù đăng nai củng nhiều

loc ct, catphien, phamngoctam and 3 others like this.
  6. baphihg

baphihg Well-Known Member

Thích đã nhận:
    946
    Anh Dũng sát gà quá trời, có em mái này về đổ giống đi anh, gần tết rồi có đi vía bà ở An Giang o anh

7. voquangnhuong

voquangnhuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    100
    chúc mừng anh, mới ra quân mùa này mà lụm 3 e luôn, chiều nay có mồi rồi.

@hoangdung and Tí Cua like this.
  8. Tí Cua

Tí Cua Thành viên chính thức

Thích đã nhận:
    3,835
    A Dũng làm ăn đc quá. Hôm nào đi nữa thì cho e ké nha.

@hoangdung thích bài này.
  9. @hoangdung

Thích đã nhận:
    264
    mùng 3 tết đi nha em chửng bị nha mùng 3 tết đi mùng 5 về nha đi cho nó đả nha chào em

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:05 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:03 PM ----------

chào em chắc ra tết quá chừng đi anh điện thoại cho em làm theo cặp gà f1 cho em luông nha chào em

baphihg and Tí Cua like this.
  10. @hoangdung

Thích đã nhận:
    264

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:33 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:31 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:35 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:33 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:36 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:35 PM ----------

Tí Cua thích bài này.