gà mồi đây

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi @hoangdung, 9/2/14.

1. @hoangdung

@hoangdung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    264
    ga rung của hphanvandung

Last edited by a moderator: 18/2/14
  2. firewallpaultra

firewallpaultra Well-Known Member

Thích đã nhận:
    731
    Gà nhìn dáng đẹp quá, cho clip giọng gáy lên đi bạn

3. AKAY_QNINH

AKAY_QNINH Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,189
    Bác này nhiều gà thế,nhìn con nào Mình cũng ưng.Có em nào đã ra rừng chinh chiến chưa Bác ơi?

4. @hoangdung

Thích đã nhận:
    264
    anh em thông cảm nha mình mói biểc ủp hình thôi đễ từ từ mình rành cái đã

---------- Bài viết thêm vào lúc 01:52 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 01:46 PM ----------

chào em akay gà mình mùa nầy mõi con điều bẳc đựoc 1 hai con rồi để anh úp hình gà rừng lên anh em thữong thức nha

---------- Bài viết thêm vào lúc 02:23 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 01:52 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 02:25 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 02:23 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 02:28 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 02:25 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 02:30 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 02:28 PM ----------

AKAY_QNINH thích bài này.
  5. Hieu Ca Rem

Hieu Ca Rem Well-Known Member

Thích đã nhận:
    909
    xét về ngoại hình là đẹp đó bác. cho ae thửong thức tiếng hát của mấy em nó đi bác

6. @hoangdung

Thích đã nhận:
    264

---------- Bài viết thêm vào lúc 03:21 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 03:17 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 03:24 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 03:21 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 03:27 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 03:24 PM ----------

7. @hoangdung

Thích đã nhận:
    264

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:02 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:58 AM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:04 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:02 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:06 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:04 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:08 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:06 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:13 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:08 PM ----------

gà f1 đễ mùa sau nè anh em coi choi nha mình khoái dự trữ gà mồi lắm

8. Tí Cua

Tí Cua Thành viên chính thức

Thích đã nhận:
    3,835
    thấy gà của a nhiều quá, ái mộ quá, ko biết a Dũng ở chổ nào của Bình Dương vậy, cho e 1 cái hẹn qua tham quan đc ko.
    cho e hỏi luôn là a với phanchidung là 1 hay 2 vậy. ( nick gà rừng bình dương )

Last edited: 19/2/14
    thanhjjk thích bài này.
  9. @hoangdung

Thích đã nhận:
    264
    chào em tí anh cũng thường hai độc bài cũa em lắm nhưng mà anh khoái nhất là mấy câu thơ cũa em lắm anh ỡ bến cát còn anh là phan văn dũng chứ ooo duơng chí dũng đâu nha

10. thanhjjk

thanhjjk Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,715
    gà đẹp quá , bạn có bán kh nhượng bớt lại cho mình một con được kh mình thích nuôi mà kh biết ở đâu bán gà mồi

11. @hoangdung

Thích đã nhận:
    264
    chào bạn mình không có bán mình gày là đễ thõa thích niềm đam mê cũa mình thôi mình cũng nge nói trong diễn đàn cũng có chỗ mua bán bạn thữ vô đó coi chào

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:46 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:43 AM ----------

chào ti cua số đ t anh là 0916879696 hôm có lên chợ bình dương điện cho anh anh em mình uốn cafe choi

Last edited: 20/2/14
  12. @hoangdung

Thích đã nhận:
    264

---------- Bài viết thêm vào lúc 04:47 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 04:19 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 05:04 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 04:47 PM ----------

gà mồi mùa sau như mấy đàng anh của nó thấy nó sung hơn mình gỡi hình anh em coi chơi nha